หน้า: 1 ... 119 120 121 122 123 124 125 [126] 127 128

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวกเพิ่ม แต่รู้จักลดลง  (อ่าน 456670 ครั้ง)

ขึ้นต้นด้วยคำว่า ที่รักขา เล๊ยยยย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ๊ะๆๆ 
ไม่ล่ะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อ๊ะๆๆ 
ไม่ล่ะ

ยังคงคอนเซ็ปต์  กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
 กร๊าก จ้ะ จ้ะ

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
พี่ว่าเกศรับรักพี่อ๋าไปเถอะ
ดูแกจะพยายามตามตลอด  กร๊าก

รับมาแล้ว เอาไปทำไรต่อ ก็แล้วแต่เกศ
หรือจะเอาไปส่งให้ท่านดอนโมน่าพิจารณาก็ไม่เลวนะ ขำรอ กร๊ากกกก

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ฮะ ฮะ ฮะ

Las Noches Rubicundior
อ๊ะๆๆ 
ไม่ล่ะ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เก้อ ตอนไปเกะ มีแต่มึงที่ร้องมนุษย์ค้างคาวกับกูได้ทั้งเพลงเนี่ย
มันบอกอะไรได้หลายอย่างแล้วนะเฟ้ย กร๊าก

กร๊าก กร๊าก  พริ้วเลย
ที่จริงตัวเองก็มาใหม่เหมือนกันค่ะ
แล้ว ก็ยัง งงๆ อยู่เพราะไม่รู้จะคุยกับใคร
ไปตอบกระ๋จู๋ใครเค้า เราก็กลัวว่า เค้าจะว่า ว่าใครเนี่ย? ไม่เห็นรู้จักเลย
ทำให้ ทำตัวไม่ถูกเหมือนกัน
ที่จริงจนวันนี้ ก็ยังงงๆ อยู่เลยค่ะ
แต่จะพยายามนะ
ที่จริงตัวเองก็มาใหม่เหมือนกันค่ะ
แล้ว ก็ยัง งงๆ อยู่เพราะไม่รู้จะคุยกับใคร
ไปตอบกระ๋จู๋ใครเค้า เราก็กลัวว่า เค้าจะว่า ว่าใครเนี่ย? ไม่เห็นรู้จักเลย
ทำให้ ทำตัวไม่ถูกเหมือนกัน
ที่จริงจนวันนี้ ก็ยังงงๆ อยู่เลยค่ะ
แต่จะพยายามนะ
ผมก็เพิ่งกลับมาใหม่เหมือนกันครับ โพสแสดงความคิดเห็น
ไปเถอะครับ ถ้ามาอย่างถูกกติกาสาวกที่นี่คงยินดี ไม่ต้องกลัว
นะครับ เพราะกลัวครูจะไม่รู้วิชา กลัวภรรยาจะไม่มีบุตร  อืมมมมห์

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
กลัวผมละดวงกุต ถ้ากลัวตุ๊ดละตูดบาน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จักรีเอ๊ย 

เลวยั้นเงา
ผมก็เพิ่งกลับมาใหม่เหมือนกันครับ โพสแสดงความคิดเห็น
ไปเถอะครับ ถ้ามาอย่างถูกกติกาสาวกที่นี่คงยินดี ไม่ต้องกลัว
นะครับ เพราะกลัวครูจะไม่รู้วิชา กลัวภรรยาจะไม่มีบุตร  ถ้าได้ครูเป็นภรรยา เราก็จะได้ทั้งวิชาและบุตร อืมมมมห์

เห็นด้วยครับ  อืมมมมห์

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
แต่ถ้า
ได้ตุ๊ด เป็นภรรยาละ

ได้ทั้งตูดและวิชาค่ะ    หยี

เลวยั้นเงา
 ง่ะ แน่ใจเหรอ

หน้า: 1 ... 119 120 121 122 123 124 125 [126] 127 128