หน้า: 1 ... 48 49 50 51 52 53 54 [55] 56 57 58 59 60 61 62 ... 128

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวกเพิ่ม แต่รู้จักลดลง  (อ่าน 456696 ครั้ง)
สวัสดีครับพี่บิ๊ก... ยิ้มน่ารัก

ว่าจะเข้ามาทักนานแล้ว ตอนนั้นเห็นมาคุอยู่  ฮิ้ววว

ตอนนี้สงบแล้ว มั้ง  กร๊าก

สวัสดีครับ แบงค์  ไหว้

อย่าลืมรู้จักกับคนอื่นด้วยนะ แต่ถือว่ารู้จักพี่เป็นจุดเริ่มต้นนะ  ยิ้มน่ารัก

แล้วมารู้จักพี่เป็นเส้นชัยไหมน้อง  เกย์ออก
แล้วมารู้จักพี่เป็นเส้นชัยไหมน้อง  เกย์ออก

ง่ะ สงสารอนาคตของชาติ   กร๊าก กร๊าก กร๊าก

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
  ง่ะ สงสารอนาคตของชาติ   กร๊าก กร๊าก กร๊าก

จะสงสารทำไม ออกจะดี ที่เรามีเส้นชัย เวลาจะเดินทางในชีวิต ก็น่าจะมีเส้นชัยไว้

พอถึงเส้นชัย เราก็ไปเริ่มต้นใหม่ กับเส้นทางใหม่ก็ได้

เจ๊จอยน่ารักจะตาย จะสงสารทำไม  ยิ้มน่ารัก

บิ๊กจ๋า  ฮือๆ~

+ แบบไม่ต้องคิดเลย  เกย์ออก
+ กลับให้ครับ

บุญคุณต้องทดแทนครับ

จากจู๋สาวกเพิ่ม กลายเป็นโต้วาที บิ๊ก แน็ค
นี่กลายเป็น จู๋สวัสดีนายกบิ๊กไปแล้ววุ้ย กร๊าก
แท้จริงแล้วบิ๊กคือสมัครเหรอ  กรี๊ดดดดด
จู๋สวัสดีนายกบิ๊กไปแล้ววุ้ย กร๊าก

ผมไม่ใช่ตัวเชี้ยนะ  ฮือๆ~

ปุกพูดแบบนี้ ด่าผมเลยดีกว่า อย่าว่าผมเป็นนายกแบบนี้เลย

เห็นปุกบอกนายกบิ๊ก  เศร้า
สวัสดีครับ พี่บิ๊ก..

อยากไปมีตติ้งบอร์ดฟอนต์มั่งจังครับ
ไม่มาจัดที่เชียงใหม่บ้างเหรอครับ  ฮือๆ~

มีใครรู้จักเราบ้างมั้ยน้อ?

สาวกเก่าก่อนยุคข้าวผัดปู
แต่ไม่ค่อยมีโอกาสได้เข้ามาตอบเท่าไหร่
จะมีใครจำได้มั่งมั้ยเนี่ย

ปล. สวัสดีค่ะ บิ๊ก  ยิ้มน่ารัก
      แนะนำตัวไปนานแล้วในจู๋แนะนำตัวนะจ๊ะ
      อ้อ! เผยผิวไปแล้วด้วยละค่า

Life isn't always made to order.
อ๋อ จำได้ครับ

ว่าแต่

ชื่อไรนะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 ... 48 49 50 51 52 53 54 [55] 56 57 58 59 60 61 62 ... 128