หน้า: 1 ... 46 47 48 49 50 51 52 [53] 54 55 56 57 58 59 60 ... 128

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวกเพิ่ม แต่รู้จักลดลง  (อ่าน 456751 ครั้ง)
มารู้จักกันครับ ผมบิ๊กนะครับ อย่างน้อยก็ได้รู้จัก 1 คนแล้วนะครับ

สวัสดีครับผมชื่อกันย์ เกย์ออก

รู้สึกเหมือนทอม ห้า้วิ ในหนัง 50 first date กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~

ต๊าย ไม่อึดเลย  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สวัสดีค่ะ เกดค่ะ ลันล้า

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
สวัสดีครับผมชื่อกันย์ เกย์ออก

รู้สึกเหมือนทอม ห้า้วิ ในหนัง 50 first date กร๊าก

ต๊าย ไม่อึดเลย  เกย์ออก

กร๊าก กร๊าก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ชื่อทอม ไม่ใช่ทอมดี้ โวย โวย โวย

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ชื่อทอม ไม่ใช่ทอมดี้ โวย โวย โวย

(อิอิ)

ชื่ออรนะจ๊ะ  ยิ้มน่ารัก

อาจจะไม่ค่อยรู้จักใครดีเท่าไหร่
แต่อยากทำความรู้จักเพิ่มนะจ๊ะ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยจ่ะ  ยิ้มน่ารัก

อันบัน ♥

จะทอม จะดี้ ก็แค่ห้าวิ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
รูดปื๊ด รูดปื๊ด เกย์ออก

แหม แค่แตะก็พอ  เกย์ออก

แหม สองคนนี้ เข้ากันดี๊ ดี  เกย์ออก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
เอ็มครับ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ   ไหว้

อยากรู้จักด้วย กรี๊ดดดดด
ยินดีที่ได้รู้จัก ชื่อกวางนะคะ  ลันล้า
สวัสดีครับ ผมเองพักหลังก็นานๆมาที ไม่ค่อยรู้จักใครเหมือนกัน หน้ามึน

ถ้ากลับมาอ่าน ก็ได้รู้จักไปอีกหลายคนแล้วนะครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

หน้า: 1 ... 46 47 48 49 50 51 52 [53] 54 55 56 57 58 59 60 ... 128