หน้า: 1 ... 38 39 40 41 42 43 44 [45] 46 47 48 49 50 51 52 ... 128

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวกเพิ่ม แต่รู้จักลดลง  (อ่าน 456716 ครั้ง)
ปิงมันสนิทกะพวกนี้ค่ะ ปกติจะสังเกตุว่าปิงมันไม่สมาคมกะใครง่ายๆ
แต่ไอ้เกดนี่ก็เจอหน้าค่าตาตั้งแต่ตอนเรียน
นั่งร้านหมูกระทะนี่ปอกกุ้งให้พวกนี้กินแบบเยอะมากๆ
เดือนก็เคยนี่หว่า แต่ยังไม่เท่าไหร่
ในฟอนต์ที่ปิงมันเปิดใจก็ไม่กี่คนหรอกค่ะ

ปิงมันสนิทกะพวกนี้ค่ะ ปกติจะสังเกตุว่าปิงมันไม่สมาคมกะใครง่ายๆ
แต่ไอ้เกดนี่ก็เจอหน้าค่าตาตั้งแต่ตอนเรียน
นั่งร้านหมูกระทะนี่ปอกกุ้งให้พวกนี้กินแบบเยอะมากๆ
เดือนก็เคยนี่หว่า แต่ยังไม่เท่าไหร่
ในฟอนต์ที่ปิงมันเปิดใจก็ไม่กี่คนหรอกค่ะ

ฉนใจหมูกะทะกับกุ้งค่ะ  กรี๊ดดดดด

ปรกติเจอปิงก็เจอแต่มีตติ้งบอร์ดจีจีค่ะ (ซึ่ง 8 ปีผ่านมา จัดแค่ 4-5 ครั้ง) นอกนั้นก็มีตติ้งนอกรอบ ที่นัดไปกินอย่างเดียว
จำได้ว่าไปกินอากิโยชิด้วยกันสมัยอากิโยชิยังอร่อยและชื่อหอม  หื่น
สรุปคือเจอกันเวลานัดเพื่อน ๆ ไปกินเท่านั้น (กร๊าก)

ที่สนิทใจด้วย(จนไม่มีคำว่าเขินแล้ว)และรู้สึกว่าซี้กัน เพราะรู้จักมานานและคุย MSN บ่อย

โอ๊ยถ้าเล่าเรื่องกินนี่มีเรื่องให้เผาเยอะเลยค่ะ แต่เดี๋ยวโดนเหยียบ อิ ๆ ๆ

ที่จริงตอนเรียนมหาวิทยาลัยก็ไปซอยเดียวกันเลย ไม่รู้เคยเดินสวนกันแบบไม่รู้ตัวบ้างป่าว  หมีโหด~

ปิงสนิทกับชาวฟอนต์ก็เข้าแก๊ปเลย เดี๋ยวจะจิกใช้ให้เป็นสะพานเชื่อม
เพราะโมจิขี้อายค่ะ ไปคนเดียวเดี๋ยวเป็นใบ้  ฮิ้ววว
เหมือนเชียร์มวยจริงๆเฮลั่นเลย ดีนะไม่ใช่เกมมวย แล้วทำไมพี่บิ๊ก นิ่งจัง หรือว่าอยากร่วมวงด้วยแต่อาย

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
สวัสดีค่ะ โมจิค่ะ  ไหว้
ชื่อเล่นจริง ๆ ชื่อปอค่ะ
แต่ตอนนี้แม้แต่น้องชาย แฟนน้องชาย และแฟนเราเองก็เรียกเราว่าโมจิค่ะ   อืมมมมห์

เพศหญิงค่ะ อายุกำลังจะ 27

เพิ่งเปลี่ยน avatar เป็นรูปที่เข้ามาตรฐานกับกระทู้นี้ เลยมาแนะนำตัวอีกครั้ง

ฝากเนื้อฝากตัว (แต่ไม่ฝากแว่นหัวใจ) ด้วยคนนะคะ

ถ้ามีโอกาสจะไปมีตติ้งด้วยค่ะ
แต่คงจะต้องติดสินบนแอนให้ลากเสี่ยสะกอไปด้วยให้ได้เสียก่อน  ง่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ โมจิ

เหมือนเชียร์มวยจริงๆเฮลั่นเลย ดีนะไม่ใช่เกมมวย แล้วทำไมพี่บิ๊ก นิ่งจัง หรือว่าอยากร่วมวงด้วยแต่อาย

ถ้าอยู่ในเหตุการณ์ตอนนั้นยังไม่รู้จักใคร

จะไม่อายครับ แต่จะกลัว

กร๊าก กลัวเลยเหรอครับ

เหมือนจู๋คุณถามพี่บิ๊กตอบ (beta vertion) หมีโหด~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)

เวอร์ชั่นเจ้าตัว install  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
Test on mobile

กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 ว้าววว

กินรอบวง
ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ โมจิ

ถ้าอยู่ในเหตุการณ์ตอนนั้นยังไม่รู้จักใคร

จะไม่อายครับ แต่จะกลัว

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะคุณบิ๊ก
เห็นอายุ "พี่บิ๊ก" ของคนอื่นแล้วรู้สึกว่าโมจิไปลดอายุในข้อมูลบ้างดีกว่า เพราะไหน ๆ ก็ยังไม่ 27  หมีโหด~

แถวนี้มีแต่พี่แน็กเหรอคะที่เป็นพี่โมจิ  ชิ

Test on mobile
โหว กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เดี๋ยวนี้ฟอนต์ไฮโซนะ   หมีโหด~

เลวยั้นเงา
กร๊าก กลัวเลยเหรอครับ

เหมือนจู๋คุณถามพี่บิ๊กตอบ (beta vertion) หมีโหด~

งั้นถามมาเลย บิ๊กจะตอบ  (อิอิ)

ผม 18 ครับ โกงอายุมา  เกย์ออก

perfectionist
โกงอายุไป แต่หน้าให้ 21 นะ หุหุ

หน้า: 1 ... 38 39 40 41 42 43 44 [45] 46 47 48 49 50 51 52 ... 128