หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 128

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวกเพิ่ม แต่รู้จักลดลง  (อ่าน 456700 ครั้ง)
แอน...เดี๋ยวอีกไม่กี่วันเจอกันนะ

เดี๋ยวไปหาที่บ้าน   หมีโหด~

เลวยั้นเงา
เปลือยหัวใจ เปลือยความรู้สึก ใช่เปล่า

ถ้ายังใส่หน้ากากกันมากเกินไป มันก็ไม่เปลือย

แต่ถ้าไม่ใส่เลย มันก็ไม่ได้ เหมือนสังคมทั่วๆไป ต้องมีกันบ้างนิดหน่อย

ไหนๆก็ไหนๆแล้ว งั้นช่วงนี้เรามาใช้ชื่อจริงหน้าจริงกันเถอะ
คิดตรงกับบิ๊กเหมือนกันว่าคนมาใหม่ก็เยอะ ยังจำหน้าจำชื่อไม่ได้เลยค่ะ
ขอความร่วมมือนะคะ  ลันล้า

ตัวอย่าง เกย์ออก

เห็นด้วย มาใช้ชื่อตัวเอง หน้าตัวเองเป็นอวตารกัน 1 เดือนดีเปล่าครับ

เฮ้ยเจ๊นัท ตูพูดเล่นนะนั่น (เหงื่อแตกพลั่ก)

อู๊ทส์ส์ส์ อี๋~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

พิมพ์ซะดุดันเลยนะเจ๊นัท  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
แอน...เดี๋ยวอีกไม่กี่วันเจอกันนะ

เดี๋ยวไปหาที่บ้าน   หมีโหด~

เจ๊ เปลือยก่อนสิ  หื่น
เปลือยแล้ว จะไปอยู่ในดึกแล้วหรือเปล่า

จู๋นั้นเค้าคัดนะคะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
จู๋ ยี้!! พอได้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เฟริน เราอยากเห็นเฟรินใช้รูปตัวเองที่สุดเลย
ไม่ชอบรูปนี้เลย น่ากลัว เอือม

เปลือยแล้ว จะไปอยู่ในดึกแล้วหรือเปล่า

หมีโหด~ แน่นอนบิ๊ก

จู๋นั้นเค้าคัดนะคะ  กรี๊ดดดดด

เหลือบ  ด่ามาเลยก็ได้มั้งแบบนั้นอ่ะ

จู๋ ยี้!! พอได้

ไม่สนหรอก ตูอาศัยหน้าด้านเข้าไว้    หมีโหด~

ก็บอกให้เปลือยตัวเองนี่ 

เลวยั้นเงา
ดึกแล้ว ต้องดูแล้วเลือดกระฉูด  หน้าแตก

ทานเหล้าไม่ได้ค่ะ    กรี๊ดดดดด

ถ้าตูเปลือย  ทุกคนจะยังอยากคุยกับนัทอยู่ไม๊คะ   หมีโหด~

ไม่อยากครับ กรี๊ดดดดด

งบน้อย
สายตาเว้าวอนนะ อิตาจอนจัด   กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
งั้นเอารูปที่ผมเคยเผยผิวตอนอาบน้ำมั้ย เกย์ออก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
เดี๋ยวพรุ่งนี้มาเล่นด้วยใหม่นะจ๊ะ

ไปนอนก่อน    ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 128