หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 66

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม "ระจัน" ตอบ  (อ่าน 261071 ครั้ง)
ระจัน คือชื่อจริงหรือชื่ออะไรคะ

ถามเพราะไม่รู้นะ อย่าดุหนูน้า  ไหว้

ระจันเป็นนามปากกาครับ

ผมเคยเป็นนักเขียนมาระยะเวลานึงครับ
ไปดูหนัง บางระจัน มา
แล้วไม่รู้ว่า จะใช้อะไร เลยเป็น  ระจัน ยิ้มน่ารัก

อยากให้พี่โอ๋ ให้โอวาท แก่น้องๆที่กำลังจะเข้ามหาวิทยาลัย และกำลังจะจบมหาวิทยาลัย ครับ  ไหว้

โอวาท คือ ตั้งใจเรียนให้ดีที่สุดแหละ

ผมจะไปให้อะไรได้
เพราะตอนผมเอ็นสะท้าน
ผมเพิ่งจีบกะแฟนใหม่ๆ
แล้วชวนกันไม่ไปสอบ

จะเอาปัญญาไหนไปแนะนำ เจ๋ง

กร๊าก อยากกินเบียร์กับพี่จริงๆ พับผ่า ไม่น่ามีลูกมีเมียแล้วเลย

เลี้ยงผมสิ
ผมว่าง  เกย์ออก

งั้นเดี๋ยวผมจะลากพอลล่าขึ้นไปนั่งรถพี่ระจันนะครับ  อยากเลิกกันจะแย่อยุ่แล้ว เบื่อดารา

เอาสิ พอลล่า
ผมโปร๊ด โปรด
 กร๊าก

ไม่เอาครับพี่

ถามต่อ พี่โอ๋คิดว่า ตอนนี้พี่โอ๋ตามความฝันของพี่โอ๋ไปเท่าไหร่แล้วครับ หรือว่าที่เป็นอยู่ตอนนี้ ไม่ได้อยากให้เป็นแบบนี้

ผมไม่เคยฝันเกินหนึ่งปีเลยนะครับ
ผมพอใจในชีวิตตัวเองมาก
เวลามีคนถามว่าเป็นอย่างไร
ผมจะตอบว่า ผมสบายดีมากเป็นปกติ คริคริ

ผมเชื่อไปเองด้วยว่า
จริงๆทุกคน แสวงหาความปกติ

ถามผมต่อได้ครับ ผมไม่กัด กร๊าก

โอวาท คือ ตั้งใจเรียนให้ดีที่สุดแหละ

ผมจะไปให้อะไรได้
เพราะตอนผมเอ็นสะท้าน
ผมเพิ่งจีบกะแฟนใหม่ๆ
แล้วชวนกันไม่ไปสอบ

จะเอาปัญญาไหนไปแนะนำ เจ๋ง

ทำไมไม่ไปสอบคะ   เหลือบ

อยากรู้ๆ  เกย์ออก

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ทำไมไม่ไปสอบคะ   เหลือบ

อยากรู้ๆ  เกย์ออก

ไม่มีสมาธิครับ
 นี่คือสิ่งที่คิดว่าพลาดไป ในชีวิตเรื่องนึง

แล้วตกลงไปสอบรึเปล่าคะ
งั้นถ้าถามว่าอยากได้เขยแบบไหนล่ะครับ คุณพ่ออย่างพี่โอ๋จะว่ายังไง?

ปล.  ให้แกโตกว่านี้แล้วพามาซิ่งกันทั้งบ้านเลยนะครับ น่ารักดีออก

เขย  เป็นเรื่องอนาคต ผมยังตอบไม่ได้ครับ

ถ้าวันไหนพี่โอ๋ไป ขอไปด้วยได้มั๊ยคะ   

ขอเสาร์ อาทิตย์ ไม่ก็เย็นๆ  เป็นใช้ได้

ปล. ถ้าพาน้องวาดเขียนไปด้วย จะเป้นไรรึเปล่าอะคะ  พี่นิดด้วยนะ

ไปได้สิ
รอไปเล่นฟุตซอล
ผมว่าจะพาวาดเขียนไป เจ๋ง

แล้วตกลงไปสอบรึเปล่าคะ

ไปครับ
แต่พลาดไปวันนึง
เลยไม่ได้ไปดูผลอีก

และก็เป็นเด็ก ไทยวิจิตรฯ ต่อทั้งคู่

คราวหน้าไปกินหมูกระทะด้วยนะครับ  ปลื้ม

หมวกที่พี่โอ๋ใส่นี่ของใครคะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
พี่โอ๋มีใครเป็นแบบอย่างในชีวิตหรือเปล่า

แล้วพี่โอ๋ทำตามคนๆนั้นอย่างไรบ้างครับ

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 66