หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดยังไงกับกระแสเกาหลีลิซึ่ม  (อ่าน 40548 ครั้ง)
 กร๊าก

กร๊าก

หลุดเหรอครับ

Let  it  be !!!
ขอโทษครับ ท่านประธานที่เคารพ

นั่นถือเป็นการ ฉวยโอกาส

หรือจะเรียกว่า ผลพลอยได้ครับ   (อิอิ)

น้องเค้าเกาะเองนะ ผลพลอยได้ครับ ยืนข้างๆพอดี  หื่นเด้ง1

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
แล้วเอิร์ธ มี รีเฟลค(ปฏิกิริยาตอบกลับ) ยังไง ต่อ พฤติกรรมแบบนั้นของน้องเค้าครับ

น้องเค้าเกาะเองนะ ผลพลอยได้ครับ ยืนข้างๆพอดี  หื่นเด้ง1

แต่ตั๊กแตนเตรียมมาเอง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ยืนแข็งเป็นหินเลยครับ  ไอ้มืดหมี

ไม่น่าเลยตู น่าโอบปลอบซักหน่อย นึกไม่ทัน ฮี่ๆ

แต่ตั๊กแตนเตรียมมาเอง

เฮ่ย ไม่ใช่  โวย

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
โห   แต๊ะอั๋ง โดยไตร่ตรองไว้ก่อน

ยิ่งน่ารักด้วยแล้ว  ไม่น่าให้อภัยครับ

หะหะหะ  อิจฉา   หื่น

เห็นอวตารคุณมอฟีนน์ซึ่งรู้สึกว่าชื่อ เอย์
แล้วนึกถึง เอ
แถมยังใช้่อวตารถอดเสื้อ เหมือนกันอีก  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ผมก็ว่างั้นอะครับ

แหม่งๆ อยู่

หรือจะด้วยความบังเอิญก็ไม่ทราบได้

แต่ผมไม่มีรูปตอนใส่เสื้อเลยจริงๆ  (ผมขี้ร้อน  (เหงื่อแตกพลั่ก) )

มีรูปมุมนี้ด้วยนะ แต่ไม่ให้ดูหรอก  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เอาล่ะ เว้ย มี เอ และ เอย์ ขวัญใจชาวเกย์ ให้ครึกครื้น  กร๊าก

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
 เกย์แอบ เผยเลย

หนุ่มแว่น ฮร้าาา~

แค่เอเดียวก็  ฮือๆ~

กรรม

แล้วผมควรจะดีใจ

เสียใจ  หรือปล่อยเลยตามเลยดีครับเนี่ย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

เอ คงจะดีใจที่มีเนื้อคู่ตุนาหงัน  หมีโหด~

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10