หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดยังไงกับกระแสเกาหลีลิซึ่ม  (อ่าน 40541 ครั้ง)

เด็กมันเลือกนะเจ๊  กร๊าก ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
 ฮี่ๆ  กูใ้ช้วิธีข่มขู่ให้สมยอม 

ฮี่ๆๆ

เลวยั้นเงา
หรือว่าปล้ำนั่นละ

อ้าวเหรอ   แหยะ

เลวยั้นเงา
คิดยังไงกับกระแสเกาหลีลิซึ่ม น่ะเหรอ

รู้สึกว่า รัฐบาลเขาทำงานได้ดี ส่งเสริมธุรกิจบันเทิงเต็มที่จนทุกวันนี้แทบทุกที่ มีกระแสเกาหลีฟรีเว้อร์ กันทั้งนั้น
สาเหตุเพราะ รัฐบาลเขาแท้ๆ เลย น่านับถือๆ

จะได้มีคน ทำงาน เก่งๆแบบนั้นในรัฐบาลไทยบ้างไหมนะ ประเทศไทยได้เปรียบเขาในเรื่องคุณภาพประชากรเยอะมาก

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
ฮี่ๆ  กูใ้ช้วิธีข่มขู่ให้สมยอม 

ฮี่ๆๆ

ง่ะ  ขนาดนั้นเลยเหรอครับ   ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พ.ค. 2008, 20:21 น. โดย Morphine » บันทึกการเข้า

Let  it  be !!!

เผยผิวสิคะ

เดี๋ยวเจ๊เค้าจะตัดสินใจให้เอง  กร๊าก

เผยผิวสิคะ

เดี๋ยวเจ๊เค้าจะตัดสินใจให้เอง  กร๊าก

มันวัดกันอีตรงความเนียนเนี่ยแหละเนอะ   หะหะหะหะ

อะไรเนียนเคอะ

ผะผะผะ ผิว ครับ  ง่ะ

เกย์ออก

ผมก็คงว่าอะไรไม่ได้ถ้าเป็นความชื่นชอบของแต่ละบุคคลนะครับ
แต่เห็นด้วยว่าเดี๋ยวนี้เกาหลีมันฟีเวอร์เหลือเิกิน เสื้อผ้่า หน้า ผม ก็เกาหลีกันหมด

ขอใช้คำเดิมนะครับ
" ทุกอย่างมีประโยชน์ถ้ารู้จักความพอดี "

perfectionist
ผมว่าทางรัฐบาล น่าจะมีการ  รนณรงค์   หรือ กระตุ้น จิตสำนึกอะไรสักนิด

ไม่ต้องถึงกับมากแต่ให้มีบ้าง  นี่เกาหลีจะครองเมืองแหล่ว   ง่ะ

ไม่ต้องถึึงขนาดนั้นหรอกครับ คนไทยรับง่าย ซักพักมันก็จะหายไปเอง
เหมือนกระแสญี่ปุ่นตอนนี้จางลงไปเยอะมาก  อืมมมมห์

ชอบยุนอึนเฮ เหมือนกัน กรี๊ดมาก ๆ เลย

ชอบ SJ ด้วย คลั่งอยู่คนเดียวคือ ฮีชอล

เเต่ยังไม่เคยซื้ออะไรของ พวกเค้าเลย 555

นอกนั้น รู้สึกเอือม ๆ นะ เหมือนมันเยอะเกินไป

ไม่ค่อยชอบดูละครเกาหลีด้วย รู้สึกบางทีมันเศร้าไป

/// พยายามเปลี่ยนชื่อ เผื่อให้ ฮีชอล มาข่มขืน
เเต่ผลที่ได้

คุณกำลังเดินอยู่ ณ...  ถนนมืดๆ
ระหว่างนั้นมีเอสเจฉุดคุณไปปล้ำ เค้าคือ...  มินมิน
คุณเลย...  ตีซอก
ระหว่างที่คุณกำลังจะโดนปล้ำ มีเอสเจผ่านมาเห็นเค้าคือ...  วุกกี้
เอสเจคนที่ผ่านมาเห็นจึง...  ร่วมด้วยช่วยกันกับเอสเจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พ.ค. 2008, 21:28 น. โดย ❤ นู๋อัยย์ ❤[20] » บันทึกการเข้า

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10