หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: [ซ้อม] เป็นช่างภาพสงคราม !!!  (อ่าน 15230 ครั้ง)
สวัสดีครับ ผมชาร์ป ครับ
ผมได้รับภารกิจพิเศษ ไปถ่ายรูปสงครามแถวๆ ทวีปตะวันออกกลางมาครับ
เป็นสงครามการเมืองที่ โหด ร้อน ดุเดือด มากๆๆ ยิงกันกระจาย
แทบจะเอาชีวิตไม่รอดกันเลยทีเดียวครับ
เดี๋ยวผมจะโพสรูป พร้อมอธิบายไปด้วยเรื่อยนะครับ

หมีโหด~
ปล. ไม่ได้ไปจริงๆหรอกแค่ ซ้อมๆ  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พ.ค. 2008, 15:17 น. โดย ไอ้ชาร์ป » บันทึกการเข้า

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
คั่น  ฮี่ๆ

มามุกไหน อยากรู้ครับ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
โฮ้วววว อยากไปบ้างจังเลยครับ โวย โวย โวย
ใฝ่ฝันมานานแล้วนะ กับการไปผจญภัยในตะวันออกกลางที่สงครามเยอะๆเนี่ย
ทหารก็อยากเป็น ช่างภาพ นักข่าว ก็อยากเป็น
มันบู๊ดี ชอบมาก กรี๊ดดดดด

//แต่อ้ะ โพสในแตกฟอง เหลือบ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ติดตามอยู่ครับ

ความรักอยู่ไหนน้าา....
ขำ หรือ จริง

รอดู  หมีโหด~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ผมออกบินไปกองทัพ
ภายใต้ภารกิจที่ชื่อว่า Shock and Awe
แปลไม่ออกเหมือนกัน ว่าแปลว่าอะไร
นั่งฮ.ไปถึงสถานที่เป้าหมายก็เวลา 18.00 น. ประมาณนี้ครับ

นอกจาก ฮ. แล้วยังมีกองกำลังพื้นราบอีกมากมายครับ กะจะถล่มไม่ให้เหลือกันเลยทีเดียว

เมื่อเข้าถึงพื้นที่แล้ว ทางกองกำลังฝ่ายเราก็เปิดฉากโจมตีทันที !!
ทั้งจาก ฮ. ลืมชื่อว่าเป็นปืนอะไรแต่กระสุนคล้ายๆ 20mm ใน AC-13 นะครับ
ทางรถถังก็ระดมยิงด้วย 105mm เต็มพิกัด !!!

เกมส์

กรี๊ดดดดด อยากไปๆ

ความรักอยู่ไหนน้าา....
ปาณาติปาตา ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อย่างเท่เลยครับพี่ชาร์ป

เพียงแค่ลมหายใจ ง่ายๆ แต่ งดงาม และลึกซึ้ง...
ปาณาติปาตา ฮือๆ~

เจ็บตา  ฮือๆ~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ยังดีกว่าตาเจ็บ ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
Call of Duty

ฮ่วย ทำลายความฝัน ฮือๆ~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ณ จุดเป้าหมายของเราคือจุดศูนย์กลางของเมืองครับ
ป้อมปืนเยอะมากกกก ฮ.ผมโดนระดมยิงจากทุกทิศทางเลยทีเดียว
กองกำลังทางอากาศนั้นต้องบุกไปเบิกทางให้พื้นราบก่อนครับ
ทางพื้นราบจะได้บุกเข้าไปได้ง่ายๆ

มีรถถัง ไม่ทราบชื่อรุ่น คอยยิงอยู่เรื่อยๆ
เดชะบุญ ยิงไม่โดนฮ.ของเรา ไม่ต้องพึ่งจาตุคามเราก็รอดได้

สอยแม่มเลยยยยย !!!!

หน้า: [1] 2 3 4