หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิด น้องยะหยา  (อ่าน 10624 ครั้ง)
หิวข้าวจัง ..

วันนี้วันเกิด พ่อแม่ก็ไม่ได้อยู่ด้วย .. หนูเหงานะ   เศร้า

วันเกิดปีนี้ มีความสุขมากๆนะคะ

อย่าไปน้อยใจเลยนะ

คิดถึงพ่อกับเเม่ก็โทรหาเลยค่ะ ไม่ต้องรีรอ  อืมมมมห์

ท่านอาจจะกลับมาพร้อมเซอร์ไพรส์ก็ได้นะครับ  ยิ้มน่ารัก

HBD อีกทีนะ  ปลื้ม
ขอบคุณค่ะ .. พ่อแม่หนูทะเลาะกันอยู่อ่ะค่ะ  TT^TT
HBD ค่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สุขสันต์วันเกิดค่ะ

สู้ๆ  ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ขอให้ทุกอย่างผ่านไปได้ด้วยดี มีความสุขมากนะจ๊ะน้องยะหยา

Happy birthday  ค่ะ  ลันล้า

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
วันเกิดปีนี้ อายุครบ 13 ขวบ รึเปล่าคะ  งง
ครบ 13 ค่ะ    ยิ้มน่ารัก
เผยผิวฉลองวันเกิดกันเถอะ   ลันล้า
 สุขสันต์วันเกิดครับ ให้พบแต่เรื่องสนุก เรื่องทุกข์ให้ผ่านพ้นไปครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สุขสันต์วันเกิดค่ะ  ยิ้มน่ารัก
 สุขสันต์วันเกิด และขอให้พบแต่สิ่งดีๆครับ ยิ้มน่ารัก
Happy Birth day ครับ  ปลื้ม

ยิ้มเข้าไว้นะ สู้ๆ

็ฺ็HBD
เช่นกันนะครับๆ
มีความสุขมากๆ นะครับ

HBD ครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
หน้า: [1] 2 3 4