หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7

ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับนักเตะหน้าใหม่ + สถิติ การแข่ง  (อ่าน 52632 ครั้ง)
สาวกผีรายงานตัวครับผม

ขอโทษทีครับผมไม่ได้บอกให้ครบถ้วน

อ่านหน้าแรก  แล้วก็อ่านโพสต์ที่สองด้วยเน้อ

ยินดีครับ
อ่านกติกา
http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,2048.0.html

แนะนำตัว
http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,1944.0.html

เอาแบบเนี๊ยบๆ เนียนๆ เลย

แล้วว่าแต่ พี่โน๊ต แนะนำตัวหรือยังเนี่ย  โวย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ธ.ค. 2008, 10:33 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
Note  แนะไปแล้วนะจักรี
ผมตามไปจนเจอ 555

ชื่อ : กิตติวัฒน์
นามสกุล : จีรวรางกูร

เจ๋ง บวก 5 ไปเลยครับแก้เขิล  อ๊าง~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ธ.ค. 2008, 10:22 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ไปแนะนำตัวมาเรียบร้อยแล้วครับ...

ฟุตบอล คือ เพื่อน
 เจ๋ง

콧대가 당신을 사랑
ผมมีคำถามครับ

ผมไม่รู้จะไปถามกระจู๋ไหนดี เลยลองถามกระจู๋นี้ล่ะกันครับ

คืออยากรู้ว่า "หมีขี่หมึก" มีที่ไปที่มายังไงหรอครับ อยากรู้จริงๆ มีบอกไว้แล้ว

แล้วผมหาไม่เจอหรือว่ายังไงกันแน่  อ๊าง~

ช่วยชี้แนะด้วยครับ ไหว้

พี่มันแย่ พี่แพ้น้องฟรัง....5555+

ผมมีคำถามครับ

ผมไม่รู้จะไปถามกระจู๋ไหนดี เลยลองถามกระจู๋นี้ล่ะกันครับ

คืออยากรู้ว่า "หมีขี่หมึก" มีที่ไปที่มายังไงหรอครับ อยากรู้จริงๆ มีบอกไว้แล้ว

แล้วผมหาไม่เจอหรือว่ายังไงกันแน่  อ๊าง~

ช่วยชี้แนะด้วยครับ ไหว้

ผมเองก็อยากทราบเหมือนกันครับ

จะ2ปีแล้วนะที่เรารู้จักกันl0vE m0m0' ^-^"

รับติดตั้งระบบสายสัญญาณ UTP,Fiber Optic( Indoor,Outdoor),Network,Wireless,Internet,Voice over IP (VoIP),IP Phone,Security Antivirus Gateway,Antivirus for Clien
อยู่ๆไปเดี๋ยวก็รู้จักครับ หมีกับหมึกคือใคร เข้าหลายๆจู๋ครับแล้วจะได้รู้จัก

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
ได้ครับ...

เจ๋ง เจ๋ง

จะ2ปีแล้วนะที่เรารู้จักกันl0vE m0m0' ^-^"

รับติดตั้งระบบสายสัญญาณ UTP,Fiber Optic( Indoor,Outdoor),Network,Wireless,Internet,Voice over IP (VoIP),IP Phone,Security Antivirus Gateway,Antivirus for Clien
ขอแทรกซึมอยู่ทีม FST ด้วยคน เป็นรุ่นพี่น้องชู แต่มันไม่ค่อยเคารพเท่าไร (อิอิ) ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะครับผม กรี๊ดดดดด

~มีดีOยู่ข้างใuแค่เอาหน้ากากปิ๑เอาไว้~
ใครบอกว่าไม่เคารพหงะ ขอกราบแทบ หว่างนิ้ว พี่เลยแล้วกัน  ปลื้ม

콧대가 당신을 사랑
ขอแทรกซึมอยู่ทีม FST ด้วยคน เป็นรุ่นพี่น้องชู แต่มันไม่ค่อยเคารพเท่าไร (อิอิ) ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะครับผม กรี๊ดดดดด

ใครบอกว่าไม่เคารพ...กราบแทบเท้า...

ฟุตบอล คือ เพื่อน
 ง่ะ ได้ข่าวว่าไปค่ายมาหรอหมูต้นน้ำ เพื่อนนัดกันไปเตะบอล ตามตัวไปไม่ได้เลย หมดสภาพไปตาม ๆกัน แต่สนุกมากมาย ครั้งหน้าหวังว่าคงได้เตะบอลด้วยกันนะครับพี่น้อง สาธุ ไหว้

~มีดีOยู่ข้างใuแค่เอาหน้ากากปิ๑เอาไว้~
กลับมาแล้วครับ เริ่มตรงไหนดีละเนี่ย  งั้นเหรอ

มีเตะที่ไหน เมื่อไร อีกครับ

กินรอบวง
บอลเลิกแล้ว  กร๊าก

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7