หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20

ผู้เขียน หัวข้อ: Big Bike มีใครขับบ้างจ้า  (อ่าน 225401 ครั้ง)
ไปสืบราคามาแระ มือหนึง ออก 0 ราคา 800 000
อินวอย์ 400 000 แพงมหาโหด
จะขี่ Hayabusa เลยหรือครับ เฮ้ย!?  ผมว่าไปดูของจริงอาจไม่ชอบนะ เพราะมันแบนๆ ยาวๆ ใหญ่ๆ

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
จิงๆผมไม่ได้รู้เรื่อง BB อะไรเลยครับ โวย

แต่นั่งดูทุกวัน ชอบดึ พอดีเห็นว่าคันนี้มันสวยดี เทห์ดีครับ

ใจก็หวังว่าซักวันจะได้มีซักคันเป็นของตัวเอง หยี
จิงๆผมไม่ได้รู้เรื่อง BB อะไรเลยครับ โวย

แต่นั่งดูทุกวัน ชอบดึ พอดีเห็นว่าคันนี้มันสวยดี เทห์ดีครับ

ใจก็หวังว่าซักวันจะได้มีซักคันเป็นของตัวเอง หยี

ใช่ๆ ฝันไว้ว่า สักวันจะได้มีรถพวกนี้เป็นของตัวเองเช่นกัน  ยิ้มน่ารัก

ผมเข้าไปอ่านๆตามบอร์ดของพวก BB ทำไมเค้าไม่ค่อยเล่นพวก Kawasaki ninja กันเหรอครับ

ทั้งๆที่ได้ทะเบียนแท้ๆ จาก 0 เลย ไม่ค่อยมีใครพูดถึงรถของ Kawa กันเลย
ต้อง zx10 นะครับ ถ้าเป็นไอ้นินจา250 cc.นะ อย่าซื้อเลยเพราะมันเหมือนรถเล็กไปนิด แต่ถ้า zx-10R ออกศููนย์บ้านเราก็6แสนกว่านะครับ kawa ถ้าเป็นรถเท่าที่เคยสัมผัสมาส่วนใหญ่ก็เป็นรถปีเก่าๆหน่อยมันเหมือนจะมีเสียงดังที่เครื่องนะครับคล้ายๆซูซูกิ แต่เรื่องความเร็วนี้หายห่วงเลยครับเพราะมันตัดระบบเฟืองที่เครื่องไป(เค้าให้ฉายามันว่า เงียบพังดังวิ่ง) มันเลยมีเสียงดังนะครับ บางคนก็ไม่ชอบ แต่พวกปีใหม่ๆนี้ไม่เคยได้ขี่เคยแต่ได้มอง แต่ผมว่ามันก็เท่ห์นะ น่าซื้อออก ศูนย์บริการก็มี หน้าตามันก็ดุดันได้ใจดีด้วยคือเป็น มีเอกลักษณ์ของค่ายมันเยอะแยะ กรี๊ดดดดด

น้อยคนที่จะซื้อรถจากศูนย์ครับ รถมือหนึ่งดีทุกประการ
ยกเว้นเรื่องราคา แต่ถ้าหากมีเงินเหลือ เหลือหมายถึงซื้อแล้วมีอยู่อีกเยอะ
ไม่ใช่ซื้อรถแล้วเหลือนะครับ ก็แนะนำให้ซื้อรถมือ 1 จากศูนย์ สบายใจไร้กังวล

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ไว้เดี๋ยวต้องจีบๆพี่โก้ กับ พี่พันเอก ไว้ซะแล้ว   ฮิ้ววว

ความรู้แน่น

ยินดีครับ แต่พี่ก็ไม่รู้อะไรมากหรอกนะโดนฟันหัวแบะมาครั้ง2ครั้งแล้วเหมือนกัน ใช่ซี้~ แต่ก็พอแนะนำได้บ้างนะ

ตอนนี้กำลังจะขายอีแก่ ที่บ้าน มาอยู่หัวลำโพง แล้ว จอดไว้ที่รังสิต เฉยๆ เป็นเดือนแล้ว เศร้า ฮือๆ~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ก็เอามาใช้ในกรุงเทพดิ หมีโหด~

phantom พี่จักรีอ่าเหรอ  อ๊าง~

บอสอะครับ

จะเอามาใช้ที่ นี่ ว่าแต่ใช้ไปไหนครับ จะไปไหนมาไหนแต่ละที กลับรถวุ่นวาย ทั้งที่ จุดหมายอยุ่แค่เนี๊ยะ
ยิ่งแถวที่ผมอยุ่มันมีแต่วันเวย์  และที่สำคัญ นอกจากไปกินข้าวผมจะไปไหน ยังคิดอยุ่เลย  ง่ะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
กินตำส้ม น้องดำ

ญาติจะฝฟ้แฟนท่อมมาใช้เหมือนกัน แต่ดูจากขนาดรถแล้ว
คงขี่ไม่ไหว  ฮือๆ~
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20