หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: Excel  (อ่าน 245155 ครั้ง)
เรโชเยอะ แต่ไม่ค่อยได้โหลดอะไรเลย ส่วนมากโหลดหนังฟรีกับสีชมพูแบบไม่กระเทือนเรโช
หาไฟล์สอน excel ได้ แต่ไรท์ออกมาแล้วเสียงไม่ออก ฮ่วย

มีที่ไหนสอนเรื่องสูตร excel บ้างหว่า เผื่อจะได้ใช้ขึ้นมาจะแย่ถ้าไม่มีไกด์

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
โหลดข้างล่างนี่เลยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณครับ ไหว้ +

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
โหลดข้างล่างนี่เลยครับ

อ๊ากกกกก  ขอบคุณด้วยครับ กำลังเรียนได้อาทิตย์นึง

ก่อนน้านี้ทำเป็นแค่ แทรกแถว ลบแถว รวมเซลล์  กร๊าก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
เรียนแล้วเอามาสอนตูด้วยนะเอิร์ธ กำลังงงเลย

ทำได้แค่ ซิกม่า หาค่ามากสุด น้อยสุด แล้วก็ ค่าเฉลี่ยอยู่ครับ  กร๊าก

เดี๋ยวอ่านจากที่พี่แอนให้ต่อ โคตรเจ๋งอ่ะ มีตัวอย่างให้พร้อม  (แจ๋ว แจ๋ว)

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ตูเคยเล่นๆ อยู่จี๊ดนึงเอง (ตอนเป็นทหารมันต้องทำรายชื่อข้าราชการบ่อยๆ) แล้วก็ไม่ได้ใช้อีก
แตกหน่อมาคุยกันเลยไหมครับ เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ความรู้เท่าหางอึ่ง ผมไม่มีอะไรคุยครับ  กร๊าก

แต่ก็ดีครับ เอาไว้จะได้มาถามได้

แปะ หมีโหด~

เผื่อจะแวะมาแลกเปลี่ยนความรู้หางอึ่ง ฮิ้ววว

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ตอนนี้ใช้ Google Spreadsheets บ่อยกว่า Excel อีก
งี้แหละ บ้านเน็ตเร็ว ไฮโซ อืมมมมห์

ผมก็แค่บวก ลบ คูณ หาร ธรรมดาครับ เมื่อก่อนแอบสนุกกับ Simmulator การบินที่แอบอยู่ใน Exel แต่จำไม่ไ้ด้แล้วนะว่าเข้าไปยังไง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ผมก็แค่บวก ลบ คูณ หาร ธรรมดาครับ

ธรรมดาเนี่ย ผมยังทำไม่เป็นเลยครับ เป็นแค่ทำเซล ผสานเซลอะไรพรรค์นั้นแค่นั้นแหละครับ

ตอนนี้ใช้ Google Spreadsheets บ่อยกว่า Excel อีก
งี้แหละ บ้านเน็ตเร็ว ไฮโซ อืมมมมห์

ยิ้มเหี้ยมเกรียม

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ผมก็แค่บวก ลบ คูณ หาร ธรรมดาครับ เมื่อก่อนแอบสนุกกับ Simmulator การบินที่แอบอยู่ใน Exel แต่จำไม่ไ้ด้แล้วนะว่าเข้าไปยังไง

เวอร์ชันไหน สนใจครับ  กรี๊ดดดดด

ท่าจะเป็น exel '97 นะครับ ที่เราโยกเม้าท์แล้วจะเหมือนบินอยู่บนท้องฟ้าไปมาได้ครับ 

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 29