หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: รายชื่อและเบอร์นักเตะ FST  (อ่าน 35276 ครั้ง)
โย่ๆ

คือตอนนี้ขอทราบหน่อยได้ไหมคะ
ว่าใครเตะประจำและเบอร์อะไรบ้าง
เดี่ยวจะเอาหน้าตามาประจานด้วยเลย
แล้วอีกอย่างนะคะ รบกวนจักรี+พี่โอ๋
อยากให้ช่วยดูที ว่าใครที่เอาเสื้อล็อตแรกไปแล้วไม่ค่อยมาเตะ
โบว์จะรบกวนให้เอาเสื้อมาคืนหรือไม่ก็โอนเ้งินมา
เพราะแอนเอาเงินกองกลางฟอนต์ที่มีอยู่น้อยนิดไปออก
คือโครงการนี้เว็บมาสเตอร์เราทุ่มสุดตัวค่ะ ต้องช่วยกันสอดส่องนะคะ กร๊าก

ส่วนใครที่มาเตะบ่อยแต่ไม่มีเสื้อบ้างไหมคะ
ขอรายชื่อด้วยค่ะ+เบอร์ด้วยค่ะ แอนโบว์จะทำล็อตใหม่จร้า จุ๊บๆ

ปล.จักรี/พี่โอ๋ จะจัดการยังไงคะ ช่วยคิดที เริ่มงง กรี๊ดดดดด

อ้าวถามไว้แบบนี้เดี่ญวผมถามจักรีก่อนดีกว่า
ผมเองนี่งงมาก ว่าใครเป็นใคร เพิ่งรู้ว่าบิ๊กมีสองคน
เมื่อนัดที่สามแข่งเสร็จละ  คริคริ

เรื่องเอาเสื้อไปแล้วไม่มาตอนนี้ไม่มีนะครับ
โบว์ รับบริจาคไหมนี่ สมทบทุนทีม

ผมเบอร์ 12 ครับ ( เบอร์ของใครไม่รู้แต่ เอาก็เอา ปลื้ม)

สนามจริง 3 นัด ไป 2 นัด ยิง 1ประตู  ตะคริว - รอบ         

สนามซ้อม 1 นัด ไป 1 นัด  ยิง - ประตู ตะคริว - รอบ

ดีใจจังยังไม่เป็นตะคริว  ลันล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 เม.ย. 2008, 23:52 น. โดย ชวาลา จันทร์แจ่ม » บันทึกการเข้า
ก็อัตราเดิมครับ พ่วงด้วยข้อแม้เดิม
คือถ้าเอาเสื้อไปแล้วไม่ยอมมาเตะนี่ กลับมาจ่ายราคาเต็มด้วย กร๊าก
นี่จู๋นี้กะให้เป็นระเบียนนักเตะเลยนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ขอเบอร์ 91 ครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ผม ระจัน เบอร์ 10
มาเตะทุกครั้ง ไหว้

เบอร์ 13 ครับ

ไปเตะนัดแข่ง 2 นัดแล้ว

นัดซ้อม 2 ครั้งไม่ว่างซักที

ถ้าไม่ติดอะไรจะไปทุกครั้งครับ ทั้งซ้อมทั้งแข่ง
เบอร์ 17 ครับ ไหว้
มาอยู่กรุงเทพแล้ว จะไปเตะให้ได้ทุกนัดครับ เจ๋ง

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ซ้อม นี่สำคัญนะสำหรับทีมเรา
แต่อาจจะไม่ตื่นเต้น  คริคริ

ทีมเราตั้งมาเพื่อสนุก
แต่เล่นบอล ถ้าไม่ซ้อมก่อน
อาจจะมีบาดเจ็บได้
ถ้าไม่มาซ้อมหรือมาไม่ได้ หรือๆๆ
ก็ดูแลตัวเอง กันที่บ้านด้วยนะ

เอามาแปะในนี้ด้วยละกันครับ
เดี๋้ยวจะเอาข้อมูลไปอัพเดท ด้วย

นี่คือรายชื่อแฟนคลับFST(นักเตะและ กองเชียร์) ที่มีอยู่ตอนนี้ครับ ยังเปิดรับอยู่เรื่อยๆครับไม่มีวันเต็ม  (อิอิ)

กะลัง ประสานงานไปทางพี่จักรี ว่าเดี๋ยวจะเป็นแบบดาต้าเบสของแต่ละคนเลยทั้งนักเตะและกองเชียร์ เป็นรูปเดี่ยว มีรายเอียด บลาๆ

แต่รอช่วงหมดฤดูกาลแข่งขัน ฟ้อนสุดเสร็จ FSTแมกกาซีนเสร็จ

ตกหล่นใครไป หรือ ผมจำชื่อไม่ได้ก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย

(ใครที่ผมจำไม่ได้ ขอโทษด้วยนะกั๊บ ฮือๆ~  แล้วแจ้งชื่อให้ผมด้วยนะ)

14. เบียร์ ครับ

15. บิ๊ก บิ๊กเบอร์รี่

หมายเลข1 ใครครับ งง

---------------------------------------

แล้วใครคิดว่า กลัวผมเอารูปเดี่ยวๆ ที่หาได้ตามมีและตามเกิดแถวๆนี้ กลัวไม่หล่อ ไม่สวย เอามาแปะไว้ด้วยนะครับ

ตัวอย่างคร่าวๆ

กินรอบวง
งั้นมารายงานตัวตามสั่ง

บิ๊ก blackRabbit หมายเลข 5

ยังไม่เคยขาดการรับใช้สโมสรครับ

ผมเจี้ยม  เบอร์อะไรไม่รู้ 
ถ้าว่างก็ไปเตะนะครับ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
โอ้ว นักเตะใหม่แกะกล่อง  กรี๊ดดดดด

คิ้วหนา เบอร์ 14
มาทุกนัดจ้ะ ไม่ว่าซ้อม หรือแข่ง
ป้าชอย (ออย)

เบอร์ 2    น้องสองนะคะ ปลื้ม

ที่ผ่านมา มาเตะเกือบทุกนัดเช่นกันทั้งซ้อมและเตะจริง

ขอแค่ไม่เป็นวันเสาร์ ผมพร้อมพลีชีพ  เจ๋ง

หน้า: [1] 2 3 4 5 6