หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: วันแรงงานฟอนต์ฟอรั่มก็หยุดนะจ๊ะ  (อ่าน 31235 ครั้ง)
แบบนี้ exp จะหายไปด้วยไหม  หมีโหด~
หง่ะ  โวย
มีอะไรชดเชย ที่โรลแบ็ค ไหมครับ  ฮือๆ~

คูณ4 ค่าโพส (ปั่น1ทีเท่ากับ4ปั่น)

หรือกดจิต ได้ครั้งล่ะ2 ไรว่าไป

ไม่ยอมนะครับ ดึกแล้ว หายไปชุดใหญ่เลย  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
ไม่เป็นไรนะคะพี่โอ้เอ้ ไหว้

แนนเปิดมานึกว่าที่ปั่นบอร์ด+เปลี่ยนชื่อตัวเองในบอร์ดเมื่อคืนนี้เป็นความฝัน
(จริงๆนะ) (อิอิ)>

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
เรื่องคืนนั้น เธอก็คิดซะว่าฝันไป~*
ไม่เป็นไรฉันเข้าใจไม่ต้องขอโทษ คือฉันไม่ได้โกรธ รู้ว่าคืนนั้นเธอแค่เหงาใจ   ตรู้วววว~

กินรอบวง
แรคเลิกเล่นมาตั้งแต่ปี 47 ละ ตอนนี้เป็นไงบ้าง  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 นี่คือเหงา นี่แหละเหงา นี่คือความจริงที่ได้เจอ ♪

คำเตือน: ตอนที่อ่านเมื่อกี้มีคนตอบกระจู๋เพิ่มแล้วนะ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ผมได้ของเทพ กับการ์ดตอนล่าบอสมาำด้วย หายไปเลย

อ้าว!! ไม่ใช่แรคฯ

บันทึกงวาดเขียน
ที่ตั้งไปดูเมื่อคืน ในเครื่องตั้งมีซากเหลือมั่งไหม

เมื่อวานติดงานไม่ได้เข้ารอดตัว  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
มีอะไรชดเชย ที่โรลแบ็ค ไหมครับ  ฮือๆ~

คูณ4 ค่าโพส (ปั่น1ทีเท่ากับ4ปั่น)

หรือกดจิต ได้ครั้งล่ะ2 ไรว่าไป

ไม่ยอมนะครับ ดึกแล้ว หายไปชุดใหญ่เลย  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

โวย โธ่ รูปลุงแน็ก ฮือๆๆ
ใครของหายแจ้ง GM ไว้นะครับ  ฮี่...

กำลังโหลดข้อมูล .....
ดีนะเรากลับ ตจว. ไม่ได้เข้าบอร์ด  ลันล้า

ตอนแรกไปแฝงตัวเป็นขาจรที่ร้าน
หายไปหนึ่ง
ที่ตอบเคยได้ 400 กว่า วนมา 399 ฮือๆ~
เศร้าอุรานัก
อืมมมมห์ ดี ทีนี้ตูก็ไม่มีหลักฐาน "เรื่องจริงนี้อาจเป็นคุณ" ของเมื่อวานละ หื่น

(เจ๊ฟ้า จมล มาบอกว่า รูปหลวงพระบางหายไปหมดเลย)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9