หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: วันแรงงานฟอนต์ฟอรั่มก็หยุดนะจ๊ะ  (อ่าน 31227 ครั้ง)
รับแทรบ อ๊ะ รับทราย อุ๊ย รับทราบค่ะ ยิ้มน่ารัก
เรียนมาเพื่อทุกวันนี้
 กรี๊ดดดดด
อดทนเพื่ออนาคต
ถ้าเปิดใช้งานกลัวตำรวจจับเหรอคะ  ฮี่...

สัญญาว่าถ้าไม่ได้ปั่นบอร์ด จะอดทนไม่ลงแดงค่ะ

รับทราบครับ  ไหว้

มีเวลาเล่นเกมทั้งวันเลยทีนี้  กร๊าก

รับทราบครับผม

รับทราบ ไปปั่น pixpros แทน

ปลื้ม

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
เฮ้ย จริงง่ะ โวย
แล้วตูจะไปสิงที่ไหน ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ก็กวาดขี้หมาหน้าบ้านไปสิ  กร๊าก
ก็กวาดขี้หมาหน้าบ้านไปสิ  กร๊าก

เอ้าไหนว่าจ้างคนกวาดแล้ว หลายหมื่น

ช่วงนี้ฝนตกหนักครับ ไม่ต้องจ้างคนกวาดละ อืมมมมห์

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขี้หมูหรือขี้หมา ครับ

น่าจะขี้หมูนะครับ

เพราะ ฝนตก ขี้หมูไหล น้องดำ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
น่าจะขี้หมูนะครับ

เพราะ ฝนตก ขี้หมูไหล น้องดำ
คนอะไร มาเจอกัน

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
คนนั้นแหละ  กรี๊ดดดดด
วันแรงงานไม่ได้หยุด  กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9