หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: วันแรงงานฟอนต์ฟอรั่มก็หยุดนะจ๊ะ  (อ่าน 31233 ครั้ง)
รับทราบครับ  หมีโหด~>

งัฟห์  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
โชคดีที่ไปทะเลวันนั้นพอดี กลับมาจะได้ปั่นต่อเลย ลันล้า

ยิ่งเรียน ยิ่งเครียด ยิ่งกิน ยิ่งอ้วน -*-
รับแซ่บ

เรียนมาเพื่ออะไร ยังไงก็ตกงานอยู่ดี...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 เม.ย. 2008, 15:55 น. โดย Hideric » บันทึกการเข้า

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
ยังอุตสาห์หาที่ปั่นมาให้แทนอีก น่ารักจริงๆ  เกย์ออก

คราวนี้อัพเกรดเป็น 2.0 Beta 3 มั๊ยครับ  กร๊าก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
เมื่อกี้จะเล่นมุกอะไรซักอย่าง ลืมไปและ  ง่ะ โวย

กินรอบวง
เมื่อกี้จะเล่นมุกอะไรซักอย่าง ลืมไปและ  ง่ะ โวย

งั้น
เรียนมาทั้งหมด เพื่อลืม

เรียนมาเพื่อเป็นหมี  หมีโหด~
ดีครับดี กรี๊ดดดดด

รับทราบ กรี๊ดดดดด

แต่เชื่อสิ เปิดมาผมต้องกด "เก็บดาว" ก่อนเป็นอันดับแรก แล้วก็จะงงว่าทำไมเข้าไม่ได้ อืมมมมห์

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ทราบ  ไหว้
รับรู้แต่วันแรงงานก็ลืม  กร๊าก

จึงเรียนมาเพื่อลืม  หมีโหด~
รับแซ่บ

ปล.ใครไม่ฮา ผมฮามุกพี่เอ้นะ กร๊าก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
 เกย์ออก รับทราบค่ะ จะได้ออกจากบ้านหาที่เที่ยว

there are no regrets in life, just lessons . .
ดีครับ

จะได้เอาเวลาไปอ่านหนังสือด้วย
ไม่งั้นไม่ได้อ่าน  โวย

ตัวคนเดียว :]

เรามีบอร์ดสำรองให้ปั่นนะครับ พี่บิ๊ก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9