หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: วันแรงงานฟอนต์ฟอรั่มก็หยุดนะจ๊ะ  (อ่าน 24694 ครั้ง)
แต่ที่ใช้ๆอยู่ ก็เร็วนะครับ เว้นตอนที่ตอนค้นจู๋ครับ

มีอะไรให้ช่วยบอกได้นะครับ ฮิ้ววว >
จริงจังมาก

สนใจโคโล เหมียวใหญ่

มีอะไรให้ช่วยบอกได้นะครับ ฮิ้ววว >
จริงจังมาก

แอร๊ย หื่น
เดี๋ยวถ้ามีอะไรให้ช่วยก็คงมีสายลึกลับโทรหาแบบคืนนั้น เกย์ปากไว อีกแหละครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
วันแรงงานก็คงต้องเรียนซัมเมอร์ เอือม

ขอให้ย้ายรอดปลอดภัยนะครับ

สนใจเช่าโฮสเหมียวใหญ่วางเว็บครับ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ขอให้ย้ายได้โดยปลอดภัยไม่เจอสึนามินะครับ  ไหว้

ใครจะเป็นคนสุดท้ายก่อนบอร์ดปิดหว่า  หยี
ปั่นได้อยู่มั้ย  งง

กินรอบวง
ทดลองไปแล้ว 1 รอบ  โวย

แทบขาดใจ  ฮือๆ~ (เวอร์ไป)

กรี๊ด ตะกี้แอบปิด 1 นาที  โวย

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ถ้าเจอหน้า "บำรุงรักษา"
ก็ไปแว้บๆ กันที่ http://f0nt.smfnew.com นะครับ
ตูไปปรับมานิดหน่อยละ อืดกว่าที่นี่อีก กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จะปิดกี่โมงคะ จะได้ดับตัวนอน  คริคริ

ป.ล. คำว่า "ดับตัว" แปลว่า เตรียมตัว ค่ะ
กำหนดเวลาเลยแล้วกัน

03.00 - 03.30 น. คือเวลาปิด
ใช้เวลา 30 นาทีโดยประมาณ

หมีโหด~>

Today you , Tomorrow me.
เกย์ออก ลุยเลยเพ่

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9