หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13]

ผู้เขียน หัวข้อ: HDR (แตกหน่อ)  (อ่าน 81367 ครั้ง)
ที่เห็นเขียวๆ นั่นผมเอาสเปรย์ไปพ่นครับ
หมดไปหลายโหลเหมือนกัน  หมีโหด~
ฟ้าสวยอ้ะ  กรี๊ดดดดด

ออกแนวแฟนตาซีนะนี่
สีแรงมากๆค่ะ โอ้วววว  หื่น

ผมลบไปแล้วครับ นี่ของใหม่ ทำๆไปมันก็เหมือนเดิม ฮือๆ~

เวอร์ชั่น 1.1

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ขุดครับ ถ่ายตึกคณะเล่นๆ เลยเอามาทำ hdr ดูเล่นๆ ใช้ ps ลากปื๊ดๆใน shadows/highlights เอา กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
โวย ขบวนการช็อกก้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เลนส์พี่แอนนะเนี่ย เกย์ออก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เอ๊าเหรอ โวย
เลนส์ตูไปสนับสนุนขบวนการนี้ทำไม ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13]