หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ลอยบ้าง ลอยบ้าง ไม่ลอยบ้าง :28:  (อ่าน 3461 ครั้ง)
ทำไม ดนืฟ ที่โหลดจากที่นี่ บางตัวเมื่อใช้กับ รสสฟห แห3 บางอันก็ไม่ลอย
แต่บางตัวก็ยังลอย พอแนะนำได้ไหมว่าตัวไหนใช้กับ แห3 แล้วไม่ลอย
ห๊ะ  งั้นเหรอ

กินรอบวง
ทำไม ดนืฟ ที่โหลดจากที่นี่ บางตัวเมื่อใช้กับ รสสฟห แห3 บางอันก็ไม่ลอย
แต่บางตัวก็ยังลอย พอแนะนำได้ไหมว่าตัวไหนใช้กับ แห3 แล้วไม่ลอย

เฮ้ย เมารึเปล่า  หมีโหด~

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
เหมือนว่าจะหมายถึง ฟอนต์ที่ใช้กับ อิลัส cs3 ใช่มั้ยคะ เหลือบ

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
 กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
รีบไปรึเปล่าครับลืมเปลี่ยนภาษาซะอย่างนั้น

เฮ้ย เมารึเปล่า  หมีโหด~

ใจเย็นๆ คัรบพี่ คนเราพลาดกันได้ ไหว้

ฟอนต์บางตัวครับ ที่ใช้ได้ ..ไม่ทุกตัว
แต่ทุกตัวที่ใช้เทมเพลตนายพลจากที่นี่ สระไม่ลอยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อุ๊ย!.. ขอโทษด้วย ที่ไม่ทันได้ตรวจก่อน ลุยโลด!  ฮี่ๆ

คือ แล้วจะทราบได้เยี่ยงใรว่า ตัวไหนที่ใช้ Template นายพล (แบบว่า อันนี้ไม่ทราบจริงๆ)

หรือว่ามีกระจู๋ใดที่โพสไว้แล้วเกี่ยวกับเรื่องนี้ ท่านใดพอทราบ รบกวนโพสlink ไว้ให้ที ขอบคุณเป็นอย่างสูง _/|\_
เกือบทุกตัวครับ ตอบไม่ถูก
อาจจะยกเว้นของลุงทัชชี่ และของ SIPA จ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เกือบทุกตัวครับ ตอบไม่ถูก
อาจจะยกเว้นของลุงทัชชี่ และของ SIPA จ้ะ
วุ๊ ฮู๊วว~* ลุยโลด! ขอบคุณ คุณแอนเป็นอย่างสูง _/|\_
จากนี้จักได้ใช้ภาษาไทยเยี่ยงชาวบ้านชาวเมือง ให้เขาอ่านแล้วไม่ขัดตาซักที งมกด code กดผิด กดถูก แก้แล้ว แก้อีก
กว่าจักได้เยี่ยงใจสั่ง มันช่างปวดเศียรยิ่งนัก

งั้น ขอขอบคุณฟอนต์ทุกตัว ผู้จัดทำทุกท่าน ไว้ณ.ที่นี้เลยและกัน
ขอบคุณเป็นอย่างสูง ที่ทำให้คนไทยได้มี ฟอนต์ดีๆไว้ใช้กัน
ขอเป็นกำลังใจให้คุณๆทุกท่าน  ไหว้

ป.ล.  หมีโหด~ << แปลว่า หน้าหมี ฦๅ ??   ง่ะ
แอบขำ ปล.  (อิอิ)

กินรอบวง
หน้า: [1]