หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 66

ผู้เขียน หัวข้อ: 11 พ.ค.FST พบ วิธิตา ถิ่นวังหิน  (อ่าน 319838 ครั้ง)
//

ประกาศ

ถึง เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ นักเตะและกองเชียร์ทุกท่าน !!

เนื่องจาก เกิดปัญหาขัดข้องบางประการ ทางทีมคู่แข่ง true sport club
ติดประชุมใหญ่ จึงขอยกเลิกการแข่งขัน ในวันที่ 11 ไปอย่างน่าเสียดาย   

จึงเรียนมาเพื่อทราบ และขอโทษทุกคนอย่างสุดซึ้ง .....

จักรี  ฮือๆ~

ไหว้ ไหว้ ไหว้
 ฮือๆ~ ฮือๆ~  ฮือๆ~
//

กำหนดการใหม่

ขอขอบคุณพี่ระจัน  สำหรับนัดแข่งวันที่ 11
ทีมที่เข้ามาเสียบ    คือทีม วิธิตา
ที่สนาม วี ปาร์ค  วังหิน 
เวลา 4 โมงเย็น ถึง  6 โมงเย็น
วันอาทิตย์ที่ 11 นี้นะครับ

เปลี่ยนแผน ทีม คู่แข่งกับสนามกันนิดหนึ่ง
รวมทั้ง เปลี่ยนมาเล่น 9 คนด้วย

ปล.ต้องขอโทษ กันอีกครั้งนะครับสำหรับแผนกำหนดการที่มา
วุ่นวายเอาเกือบจะวันแข่งเลย  ไหว้

ย้ายจาก มุมแดง  ทรู
มาเป็น มุมน้ำเงิน คือ วิธิตา อนิเมชั่น
ทีมผลิต ปังด์ปอน  เจ๋ง

[/size]
นักเตะ!!

1.พี่ระจัน
2.จักรี
3.ตั้ง
4.กันย์
5. พี่เบียร์
6. เอ
7. ป้าชอย
8.พี่หมู
9.พี่บิ๊ก เบอร์ 5
10.เจี้ยม
11.หมอบอล(รอยืนยัน)
12.คิ้วหนา
13. เพื่อนปูน
14. เต่า
15. พี่ฉึ่ง
16. พี่พันเอก
17.พี่ต้นตาล (รอลุ้น)
18.ลุงบักซ์(รอลุ้น)
19.เจทปูน
20.ส้มต้น
21. หนึ่ง
22. แป้ว
23. .....

กองเชียร์
1.พี่แอน(ผู้ก่อตั้งทีม)
2.พี่โบว์ (ผู้จัดการทีม)
3. เจ๊แตน (โภชนาการทีม เกลือแร่)
4. บี ("พริตตี้" <--- เน้อ)
5. น้องตา ("พริตตี้" <--- เน้อ)
6. โต (อนาคตนักเตะ)
7. inanza (หัวหน้าทีมเชียร์ รอแจกเบอร์ผู้ยิงประตู)
8. กวาง (แม่ยก)
9. พี่โอ้เอ้  ตากล้องกีฬา
10. เจ๊นัท (ผู้ทรงอำนาจ)
11. ................
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พ.ค. 2008, 12:37 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
กันย์ครับ  หมีโหด~/

ว้าวๆ จะได้เตะกะทรูสปอร์ตเลยเหรอ กรี๊ดดดดด
เป็นพวก นักพากษ์บอล อะไรพวกนี้รึเปล่าครับ กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~

ชวนไอแม้วไปมั้ยครับ จะได้ครบ สามค่าย  กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ติดงาน  โวย

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ไปๆๆ นะนะ
ป้าชอย ลุยโล้ด  โวย

มันไกล้ ๆ กลับชู้ตเตอร์ ที่เราไปซ้อมใช่ไหมพี่จักรี

ว่าแต่ซอยที่ว่านี้ ถ้าผมเข้าจากซอยที่ไปเตะชู้ตเตอร์คราวที่แล้ว (ศูนย์โตโยต้า) มันมีรถเล็ก หรือรถรับจ้างอะไรผ่านไหมพี่จักรี

อ้ะ วันที่ 9 ประกาศผลแอดมิสชั่นพอดีเลย ไอ้มืดหมี

ถ้าได้ติดมหาลัยที่หวังไว้ คงได้มีฟิตปั๋งล่ะครับงานนี้ กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ป้าชอย ลุยโล้ด  โวย

มันไกล้ ๆ กลับชู้ตเตอร์ ที่เราไปซ้อมใช่ไหมพี่จักรี

ว่าแต่ซอยที่ว่านี้ ถ้าผมเข้าจากซอยที่ไปเตะชู้ตเตอร์คราวที่แล้ว (ศูนย์โตโยต้า) มันมีรถเล็ก หรือรถรับจ้างอะไรผ่านไหมพี่จักรี

หมีครับ ช่วยผมด้วย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เหลือบไปเห็น หมอบอล เข้ามาดูพอดี

หมอบอลมาเตะด้วยกันเลยครับ  เกย์ออก

ใครยิงเข้าเดี๋ยวแนนให้เบอร์นะ ลันล้า

เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

นานๆ จะเข้ามาที
กำลังคิดอยู่ครับ  ว่าจะไปหรือเปล่า

คือว่าวันอาทิตย์ว่าง   วันจันทร์มีประชุมที่ขอนแก่น

วางแผนอยู่  ว่าจะเอาไงดี  

เปิดคลิินิกทำฟัน ที่จังหวัดเชียงใหม่นะครับ
---->  http://www.dentalita.com/  <----

ใครยิงเข้าเดี๋ยวแนนให้เบอร์นะ ลันล้า

เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก
ยินดีด้วยกับกองหน้าทั้งหลาย  ไหว้

-----------
ไปครับ!! (แจ๋ว แจ๋ว)

กำลังโหลดข้อมูล .....
ผมว่า เตะติดกันสองวัน  น่าจะหนักเกินไปสำหรับเรานะครับ

กลัวว่าจะเหนื่อยจะล้า จนหมดสนุกกัน

เปิดคลิินิกทำฟัน ที่จังหวัดเชียงใหม่นะครับ
---->  http://www.dentalita.com/  <----
เมื่อกี้พี่ระจันปฏิเสธไปแล้ว ครับ เอาไว้นัดกันวันหลัง 

ดังนั้น ยังคงเป็นวันอาทิตย์ที่ 11 วันเดียว  เหมือนเดิม  เจ๋ง

อะ กองหลังมารายงานตัวแล้วจ๊ะ

บิ๊ก หมายเลข 5

เตะกับทีมพากษ์เหรอครับ

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 66