หน้า: 1 ... 59 60 61 62 63 64 65 [66]

ผู้เขียน หัวข้อ: 11 พ.ค.FST พบ วิธิตา ถิ่นวังหิน  (อ่าน 319837 ครั้ง)
 ฮี่... เฮ้ย!? (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) อืมมมมห์ (อิอิ) ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี
 ไอ้มืดหมี
เค้าเตะกันไปจะสามปีแล้วค่ะ เกรียน

นึกว่ารีแมตช์ กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เอาสักหน่อยไหม จักรี (ก็อาจจะคนใน) และติดต่อผ่านแอน น่าจะได้นะ (อิอิ)

พี่กำลังเข้าใจผิดอะไรรึเปล่าครับ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขำขำ นา ยิ้มน่ารัก
เจ้าของวิธิตา ก็เจ้าของ สนพ นั้นแหละ

ฮือๆ~ ผมแค่พูดไว้เฉยๆ ยัง ไม่ได้แม้แต่จะส่งใบไปสมัครเลย

แต่ถ้าจะเป็นช่วงนี้ จะบอกว่าหลัง 15 นี้จะว่างเสาร์อาทิตย์แล้วนะครับ เพราะเข้าสู่ระบบรูทีนกับเขาแล้วเหมือนกัน กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 ... 59 60 61 62 63 64 65 [66]