หน้า: 1 ... 55 56 57 58 59 60 61 [62] 63 64 65 66

ผู้เขียน หัวข้อ: 11 พ.ค.FST พบ วิธิตา ถิ่นวังหิน  (อ่าน 319848 ครั้ง)
ผมอาสานั่งกินข้างสนามครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมอาสานั่งกินข้างสนามครับ เจ๋ง

หน้าฝนมาแล้ว
เราจะย้ายเข้าร่ม
โดยใช้รองเท้าผ้าใบ

กราบเรียนเชิญ แอน
มาเล่นด้วย  เจ๋ง

รอวันที่ลุงโอ๋เลือก พปช แล้วเติม LPG ผมจะลงเล่นครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รอวันที่ลุงโอ๋เลือก พปช แล้วเติม LPG ผมจะลงเล่นครับ เจ๋ง

อ้าว ชิปหายได้เลยแบบนั้น
LPG ไม่ใช่ RPG ไม่ได้ไว้ยิง
เอาไว้เจียวไข่ ไอ้บวบเอามาใส่รถ
ขับไปหิวข้าว บอกเพื่อนที่นั่งด้วยกันว่า
เฮ้ย...รอเดี๋ยว ลงไปเจียวไข่ก่อน
เพื่อน งง นี่มันรถหรือ กะทะทอดไข่  คริคริ

ส่วน พปช. เดี่ญวก็ยุบแล้ว คงไม่ได้เลือก  คริคริ
หมาดๆ นี้อาจจะมีปฏิวัติ

แอนไปดูเฉยๆ พอเนอะแบบนั้น  กร๊าก

กร๊าก เจียวไข่

จะว่าไปรถผมก็ LPG inside  เศร้า
LPG มันทุกจู๋เลย เอาสิครับ กร๊าก

ฟุตซอลบ้างก็ดีนะ  ตอนนี้โคตรเบื่อบอลใหญ่เลย  ตั้งกะต้นปีเล่นมา 3 ทัวร์นาเมนท์ติดแล้วเนี่ย  นี่ก็มีรออีกสอง เริ่มปลายเดือน  เอือม

อยากเล่นฟุตซอล   กรี๊ดดดดด

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
กร๊าก เจียวไข่

จะว่าไปรถผมก็ LPG inside  เศร้า

LPG inside   นี่คืออิหยัง
เหมือน ของ เชฟวี่โคโรลาโด้ ไหม

ในเชฟวีเห็นคุยว่า
สามารถเปลี่ยนเป็น  NGV ได้สบายในอนาคต
โดยไม่ต้องเปลี่ยน หม้อ ต้ม ( นี่มันรถหรือ ร้านข้าวต้มวะ  กร๊าก)

ถ้าเตะฟุตซอลแนะนำรองเท้าเด็ด

" นันยาง "  กร๊าก

ฟุตซอลบ้างก็ดีนะ  ตอนนี้โคตรเบื่อบอลใหญ่เลย  ตั้งกะต้นปีเล่นมา 3 ทัวร์นาเมนท์ติดแล้วเนี่ย  นี่ก็มีรออีกสอง เริ่มปลายเดือน  เอือม

อยากเล่นฟุตซอล   กรี๊ดดดดด

แหม ลุงบั๊ค
ขออีกสักนัดได้ไหม บอลใหญ่ ฮี่...

จัดมาสิครับ  ถ้าไม่ติดงานก็ไม่พลาดแน่นอน  แล้วก็อาจจะหนีบนักเตะไปแจมด้วยซักคนนะ  ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
โต๊ะเล็กน่าสน  อืมมมมห์

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เอ้า จักรี ว่าไง
โต๊ะเล็ก น่าสน ในหน้าฝน เจ๋ง

ถ้าจะเตะโต๊ะเล็ก ขอเตะโต๊ะใหญ่ทิ้งทวนซัก 1 ครั้งได้ไหม  ปลื้ม

มารายงานตัวครับ ไข้กิน นอนซมไปคืนนึง

อ่านบทที่เกี่ยวกับตัวผมขอบคุณทุกคนครับ ขอบคุณครับ จะฝึกปรือต่อไปครับ

คือที่หยุดคิดนานเพราะ ฝึกเลี้ยง ฝึกวิ่ง ฝึกเตะ แต่เมื่อลงสถานการณ์จริงๆ

ไม่ได้ฝึกมาว่า ถ้าไม่ใช่กองหลังซึ่งเตะทิ้งเตะขว้าง อย่างเดียว แล้วถ้าไปเป็นฝ่ายรุก(ปีก)ถ้าได้บอลแล้ว จะทำไงต่อไป

เลยคิดนานไปมากๆ

ขอบคุณผู้เล่นทุกๆคนทั้งสองฝั่งครับ

ปล.
เราผ่านสนามมาทุกรูปแบบ ทั้ง แดดร้อน ลมฝน คราวหน้าเราจะไปเตะทีญี่ปุ่นเอาแบบหิมะตก  (อิอิ)

กินรอบวง
หน้า: 1 ... 55 56 57 58 59 60 61 [62] 63 64 65 66