หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตคุณ Layiji ใช้ฟอนต์ครับ  (อ่าน 3823 ครั้ง)
ขออนุญาตนำฟอนต์มหานิยม (MaHaNiYom V1.2) ไปใช้ในสื่อ e learning หลักสูตรประถมศึกษาครับ
ชื่องานว่า G4 Fighter Gang เป็นดีวีดีซึ่งจะมีหลายวิชาเช่นภาษาอังกฤษ ภาษาไทย คณิตศาสตร์ ฯลฯ ครับ

และมีสื่อดีวีดีเนื้อหา ม ต้นด้วยครับที่จะขออนุญาต

พอดีใส่ภาพไม่ได้เลยไม่รู้จะแสดงดัวอย่างยังไง แต่งานทั้งหมดยังไม่ได้ผลิตและจำหน่าย จึงเรียนมาให้ทราบก่อนครับ
หากมีสิ่งใดไม่ถูกต้องกรุณาแจ้งให้ทราบด้วยครับ จะได้แก้ไข
อีเมล์ผมนะครับ
dontana@successmedia.com

ด้วยความเคารพครับ
ดอนธนะ
ป.ล หากได้รับเมล์คุณ Layiji จะส่งรายละเอียดงานทั้งหมดไปให้ดูครับ

หน้า: [1]