หน้า: 1 2 3 [4] 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: นิทานเรื่องเป็ดน้อย  (อ่าน 46777 ครั้ง)
น้ำลายไหล

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
 กึ๋ยๆ นกเปรตน้ำ><

(เปรตจิงๆด้วย) ยิ้มน่ารัก

โอ๊ย ย ย ย ปวดหัว- -  ต่อเพลงมาแล้วเล่นไม่ได้ T^T ลืมซะหมดขนาดนี้!! จะทำไงดี!!!
 ไอ้มืดหมี

ฮิ้ววว

อืมมมมห์

ตามนั้น หึหึ    หึหึ (หัวเราะอยู่นะ)

ปล. ลายเซ็น เขียนให้ถูกต้องด้วยนะคะ  คำว่า ไง น่ะ
ลายเซ็นต์ ต้องมี ต์ รึเปล่าคะน้องบุ๋ม สงสัย กลัวใช้ผิด

ลายเซ็น ครับ

แต่ถ้าเป็นบักซาเสี่ยวเอ้อ ก็ สามเซ็นต์ ครับ  อืมมมมห์

กินรอบวง
ขอบคุณนะตั้ง

ตามนั้นค่ะพี่แอ้  เกย์ออก

นิทานเป็ดจะจบมั๊ยเนี่ย  กร๊าก

ลายเซ็น ครับ

แต่ถ้าเป็นบักซาเสี่ยวเอ้อ ก็ สามเซ็นต์ ครับ  อืมมมมห์

ยิ้มเหี้ยมเกรียม
ขอบคุณนะตั้ง

ตามนั้นค่ะพี่แอ้  เกย์ออก

นิทานเป็ดจะจบมั๊ยเนี่ย  กร๊าก

รออ่านนิทานเป็ดอยู่นะคะ ..  คริคริ
ยังไงตอนฝนตก เขียนนิทานให้เป็ดหลบฝนหน่อยแล้วกัน จะได้ไม่ต้องเปียก..

ไอ้มืดหมี

ฮิ้ววว

อืมมมมห์

ตามนั้น หึหึ    หึหึ (หัวเราะอยู่นะ)

ปล. ลายเซ็น เขียนให้ถูกต้องด้วยนะคะ  คำว่า ไง น่ะ

กึ๋ยๆ ขอบคุณนะครับที่เตือน ยิ้มน่ารัก เกือบลืมไปแล้ว! ฮือๆ~

โอ๊ย ย ย ย ปวดหัว- -  ต่อเพลงมาแล้วเล่นไม่ได้ T^T ลืมซะหมดขนาดนี้!! จะทำไงดี!!!
ไม่เป็นไรค่ะ คนทำผิดยอมรับผิด ก็สมควรได้รับการให้อภัย   อืมมมมห์

คาดว่าวันนี้น่าจะมีนิทานเป็ดมาเพิ่ม
รออ่านนิทานเป็ด  กรี๊ดดดดด
รออ่านนิทานเป็ด  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
เพิ่งเห็นแฮะ  ฮาเช็ดเป็ดมาก  กร๊าก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ขุด!!

เล่าต่อกันไหม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก เกือบลืม ว่ามีจู๋นี้ 

น้องดำ 

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6