หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณ "จอนจัด" ผ่าตัดไส้ติ่ง  (อ่าน 93956 ครั้ง)
แหม ลุงโอ๊วววว กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่โอ๋คะ ...มีเสียงผู้หญิงเรียกพี่โอ๋ค่ะ   หมีโหด~

เลวยั้นเงา
พี่โอ๋ยุจริงๆเลย

ไม่ได้เป็นไส้ติ่งแล้วนะครับ เปลี่ยนโรคเป็นลำไส้อักเสบแทนแล้ว  หมีโหด~

วันนี้ตาไปเอแบคไปปฐมนิเทศมาแล้ว

ข่าวคราวความคืบหน้าจะแจ้งที่จู๋อื่นเป็นระยะๆ ครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กินกระท้อนแน่เลย

แสดงว่าเอพยายามจะถ่ายภาพกระท้อนไปลงโจทย์เดือน พ.ค.
แล้วเหลือไว้ให้น้องตากิน เลวมาก โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ดีใจด้วยครับที่ไม่เป้นอะไรมาก เข้าใจว่าการมาเจ็บป่วยไกลๆบ้านเกิด ไม่ใช่เรื่องน่าสนุกเลย

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เอแย่มากนะครับ  หมีโหด~
พี่โอ๋คะ ...มีเสียงผู้หญิงเรียกพี่โอ๋ค่ะ   หมีโหด~

พี่ทำเพื่อหนุ่ม ชาวฟอนต์ นะ คริคริ

อยู่กรุงเทพมานี่ ยังไม่ได้กินกระท้อนเลยนะ  ฮือๆๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กินกระท้อนแน่เลย

แสดงว่าเอพยายามจะถ่ายภาพกระท้อนไปลงโจทย์เดือน พ.ค.
แล้วเหลือไว้ให้น้องตากิน เลวมาก โวย

สะท้อนนะ  หมีโหด~

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
 หมีโหด~   ว้า อดแก้เลย 

เลวยั้นเงา
เพิ่งได้ข่าวเมื่อวันที่ 3 ที่ผ่านมาค่ะ ว่าพี่เช่ ชวาลา ผ่าตัดไส้ติ่ง  ไหว้

//กำลังฮิตเหรอคะ  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
เทรนด์ไส้ติ่งเหรอ  กร๊าก
โฮ พี่เช่ม่ายน๊าาา
ไม่มีติ่งแล้ว  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อ่านเพิ่มเติมได้ที่ สิ้นแล้ว เจ้าเช่ ชวาลา
(สาระความรู้เต็มเปี่ยม)

หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19