หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณ "จอนจัด" ผ่าตัดไส้ติ่ง  (อ่าน 93966 ครั้ง)

มีข่าวประกาศครับ ตา ผ่าตัดไส้ติ่งคืนนี้นะครับ

ที่ รพ ราชวิถี ตึก 72 ปี ชั้น 7 โซนหญิงเหนือ เตียง 19

อ้าว
ผมเพิ่งเห็น
ชิปหอย

ไปเยี่ยมๆๆๆ กึ๋ยๆ

ไม่ว่าจะเป็นอะไร  ก็ขอให้หายในเร็ววันนะคะ ลันล้า

ว่าแต่ว่า..รู้สึกน้องเค้าจะไม่ได้ผ่าแล้วนะคะพี่โอ๋ (อิอิ)
อ้าวเพิ่งห็น  ไอ้มืดหมี

น้องตาสรุปว่าเป็นไงบ้างเอ ส่งข่าวหน่อยแน

Today you , Tomorrow me.
ถ้ากลับกันเอ เป็นคนป่วย
จะมีคนห่วงเท่าน้องตาไหม
 หมีโหด~>

ปลื้ม

อัพเดตข่าวครับ ตาไปเที่ยวสยามกับพี่แล้ว จะไปประจำที่เอแบคบางนาสามสี่วัน

ส่วนเรื่องที่เอเป็นแทน  หมีโหด~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หนุ่มๆ FST คงเสียดายเป็นแถบๆ 

พี่โอ๋คะ น้องตาจะไปอยู่บางนานะ  ฮี่...
ตามไปเยี่ยมเลยลุงโอ๋ ลันล้า

โฮ่ๆ ลืมไปเลยว่าน้องตาเข้าโรง'บาล -*-
แต่ไม่เป็นไรก็ดีแล้วเนาะ
 ยิ้มน่ารัก

อย่าให้ปวดท้องรุนแรงเรื้อรังเลยเหอะ
เพราะมันทรมานมาก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
น้องตา ไม่มาดูบอล
แพ้เลย  ฮือๆ~

ตอนเอ ล้มผมแช่งหน่อยๆ
 กร๊าก

หายไว ๆ นะน้องตา   สู้ ๆ ลูก    เจ๋ง

เลวยั้นเงา

รูปขณะที่อยู่ รพ ครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ตกลงไส้ติ่งใช่ไม๊   หน้ามึน

เลวยั้นเงา
หายเร็วๆ นะ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หายเร็วๆ นะ กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
มานั่งรถพี่คนดีสบายเสียกว่า คริคริ

หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19