หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณ "จอนจัด" ผ่าตัดไส้ติ่ง  (อ่าน 93977 ครั้ง)
ฮือๆ~ ขอให้หายทันเตะบอลนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หายไวๆนะคะ น้องตา

ขอให้แข็งแรงเร็ววัน เหลือแต่รอยแผลเป็นจางๆ นะครับ

งบน้อย
โอ๊ทส์ รุ่นพี่ โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
งั้นเอมาเตะบอลนะครับ เดี๋ยวพี่ไปดูแลน้องตาให้ นัดนี้นักบอลเยอะแล้ว

ตูว่าเราเลื่อนนัดนี้ดีกว่า
ทรูคงเข้าใจ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
งั้นให้ทรูมาเยี่ยมน้องตาด้วยเลยแล้วกัน

ฝากบอกน้องตาว่าหายไวๆ เน้อ
(หายทันวันอาทิตย์ชัวร์ เกย์ออก)

โอ้ว อยากไปเยี่ยมแต่ไปไม่ได้อ้ะ -*-

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ฝากบอกคนสวย ให้หายไวไวนะคะ
ขอให้อย่าเจ็บเยอะ น๊าา

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ให้เอไปผ่าตัดแทนตาไม่ได้เหรอครับ ให้ตาไปสนามแทนเอเอา หมีโหด~

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
โถน้องตา ขอให้หายในเร็ววันนะจ้ะ เดี๋ยววันหลังแกะกุ้งให้กินอีก  กรี๊ดดดดด

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
เกดลดา.....

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ขาหมอแมว  ลันล้า

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
หายไว ๆ นะน้องตา
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19