หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณ "จอนจัด" ผ่าตัดไส้ติ่ง  (อ่าน 93949 ครั้ง)
พี่แอนถ่ายหมอแมวยังกะรายการเปิดปม  กร๊าก

ได้สาระมากครับคลิปนี้  ไหว้
555++

แต่โหลดนานมากเลยกว่าจะดูจบ -_-''
หมอแมวมีสาระอยู่ดีๆ
เอาภาคผนวกมาแปะ หมดกัน!  กร๊าก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
เฮ้ย พี่ฮาแนนว่ะ    กร๊าก

เลวยั้นเงา
ขอกระบอกตักขี้ด้วย ชอบ  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
แฟนคนไหนเนี่ย  กร๊าก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
โอ้โห ...

โอ้โหอะไรเหรอพี่บิ๊ก กรี๊ดดดดด

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
เปล่าครับ ก็ตามคลิปครับ

หายแล้วเหรอ ยังไงก็ขอให้แผลแห้งไวๆนะคะ อุ้ย   อืมมมมห์

ถามหน่อยสิ มีไส้ติ่งอยู่ในตัว กะโดนผ่าออกไปรู้สึกไงบ้าง เบาตัวหรือว่ารู้สึกบางอย่างขาดหายไปมั่งมะ  กรี๊ดดดดด

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม

รู้สึกเจ็บแผลครับ หมีโหด~

ไอ้แผลที่ท้องนี่มันเป็นความลำบากอย่างหนึ่งในชีวิตช่วงนี้เลยนะ เพราะจะทำอะไรที่ต้องเกร็งหน้าท้องไม่ได้เลย

ยิ่งตอนนี้อากาศแปรปรวน เกิดอาการแพ้อากาศอยู่เนือง จามแต่ละทีกลัวแผลปริแทบตาย

พูดถึงเสียดายไหม ไม่เลย แถมตัดกังวลไปได้ว่า ถ้าคราวหน้าปวดท้องอีกจะได้ยันกับหมอได้ว่าไม่เป็นไส้ติ่งอักเสบชัวร์ๆ

กลัวจะเป็นแผลเป็นคีลอยด์มากกว่าครับ

งบน้อย
คุณถาม อุ้ยตอบ หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

กลัวจะเป็นแผลเป็นคีลอยด์มากกว่าครับ

ไอ้แผลเป็นคีลอยด์ (keloid?) นี่หน้าตามันเป็นยังไงเหรอ งง

Nothingness
งั้นตอนนี้อุ้ยก็ฮาไม่ได้เลยสิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ปล่อยเรื่องฮาให้เป็นหน้าที่ของจักรีกับแนนเถอะ

งบน้อย
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19