หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 19

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณ "จอนจัด" ผ่าตัดไส้ติ่ง  (อ่าน 93971 ครั้ง)
ขอบคุณทุกแรงใจ  กรี๊ดดดดด

Today you , Tomorrow me.
จะบอกว่าไม่เข้าใจ อ่านไปอ่านมา ออ เข้าใจละ   เกย์แอบ

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
เลยอดไปเยี่ยมเลย  ฮือๆ~

งานตูมๆมั๊กๆ หน้ามึน

นานๆ จะเข้ามาที
ไม่เป็นไรเจ๊แตน
พี่อุ้ยตายยากจะตาย กร๊าก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
หายไวๆนะครับ หน้ามึน
กลับมาแข็งแรง เร็วนะครับ
ดีใจด้วยนะอุ้ย หายดีแล้ว เจ๋ง
ตดรึยัง  ลันล้า

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
ตัดวิดีโอมาอีกเรื่องแล้วครับ
อันนี้ออกจะเป็นงานเป็นการครึ่งนึง รั่วอีกครึ่งนึง (ไอ้ที่รั่วนี่คือเก็บตกคลิปที่เหลือๆ ไปใส่ท้ายๆ น่ะ)
กดดูได้เลยครับ

"คุยกับหมอแมว ตอน ผ่าตัดไส้ติ่ง"

ขอเอามาแปะอีกทีจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เสร็จแล้วเหรอ กรี๊ดดดดด
พี่แอนขยันชะมัด

ไว้มาดูพรุ่งนี้ดึกๆ นะ  ฮิ้ววว

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
แอนไม่ทำงานทำการบ้างเหรอ  กร๊าก

กรี๊ดดดดด

งบน้อย
แอนไม่ทำงานทำการบ้างเหรอ  กร๊าก

ก็มัวมานั่งทำไอ้นี่แหละเลยไม่ได้ทำงานทำการ โดนบอสด่าหลายรอบละ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เฮ้ย!? ซวย

นัดถูกสอนมาว่า กินข้าวแล้ววิ่งเล่นจะเป็นไส้ติ่ง

ตกลงว่าซววยจริงๆ หรอครับเนี่ย

//ไม่ชอบกินเม็ดฝรั่งเพราะถูกขู่เรื่องไส้ติ่งด้วยนี่แหละ

//กลับมาแข็งแรงไวๆ นะครับ ไหว้

555 แนนน่ารักว่ะ  กร๊าก

อุ้ยหายแล้วดีใจด้วยจ้า  ลันล้า

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ฮาตอนหมออึ้งสำลี กร๊าก

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 19