หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณ "จอนจัด" ผ่าตัดไส้ติ่ง  (อ่าน 93960 ครั้ง)

ปล. คุณจอนจัดจะกลับพรุ่งนี้กี่โมงครับ  หมีโหด~ หมีโหด~ หมีโหด~

คาดว่าบ่ายๆ นะคะหมอแมว
(ลองโทรไปถามก็ได้เน้อ)
วันนี้ดูหายดีเกือบจะเป็นปกติแล้ว
ตดและกินอาหารได้แล้วด้วย หมีโหด~

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
\ หมีโหด~/
ขอบคุณครับ โรงพยาบาลพญาไทสอง

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
~ หมีโหด~ ~

ไปดมตดก่อนกลับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก
คงไม่ตดตลอดเวลาหรอกมั้ง
ถ้าเป็นงั้นจริงก็ไปขี้เหอะ

พญาไท2 ตึก1 ชั้น14 ห้อง 1408 เตียง2 ค่ะหมอแมว แป๊ะยิ้ม

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
เฮ้ย 1408 เหรอ เฮ้ย!?

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอ๊อ ลืมไป
มันเหมือนหนังสยองเรื่องนึงป่ะ
(แนนไปดูในโรงด้วย เฮ้ย!?)

Nothingness
ใช่ดิ เฮ้ย!? เดี๋ยวไปทำสกู๊ปดีกว่า กรี๊ดดดดด

1408 โรงพยาบาลสุสานแตก  โวย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ใช่ดิ เฮ้ย!? เดี๋ยวไปทำสกู๊ปดีกว่า กรี๊ดดดดด

ไปจริงป่ะ
จะได้รอดู กรี๊ดดดดด

ป.ล.
เพิ่งรู้ชื่อหนังเป็นภาษาไทยนะเนี่ย
ขอบคุณหมอแมวค่ะที่ทำให้แนนมั่นใจอีกครั้งว่า
จำชื่อหนังเป็นภาษาต้นฉบับมันน่ะแหละดีแล้ว กร๊าก

Nothingness
อี 1408 นี่มันต้องแปลตอนไหน ง่ะ

แนน พรุ่งนี้ 11 โมง เจอกันที่ 1408 ล่ะ กรี๊ดดดดด

เอ้า
 ไอ้มืดหมี>?
(แปลว่า จริงจังหรือเปล่า)

Nothingness
ฝากแอนไปหอมแก้มอุ้ย 1 ที
บอกว่าจ่กพี่พลัมนะคะ  เกย์ออก

แอร๊ยยยยยยยยยยยยยย กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
หอมก็ได้ แต่ไม่ให้เครดิตนะ เกย์ออก

กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ถามหมอแมวอีกทีว่า..

ถ้าหมอผ่าไปเจอขี้อย่างหมอแมวบอกเนี่ย.. หมอจะบอกคนไข้มั้ยครับ?

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 19