หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: พื้นฐานการเล่นฟุตบอล  (อ่าน 185933 ครั้ง)
ผมยังยิงหลังเท้าไม่ค่อยจะได้เลย เตะทีไร ขาลากถากพื้นเจ็บทุกทีเลย  อี๋~

ส่วนมากเน้นแปเอาอย่างเดียว  กร๊าก

ยิงข้างเท้าด้านนอกด้านในครับ ไม่ค่อยได้ยิงหลังเท้า

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ครั้งหน้า พี่โอ๋จะเปิดคลีนิคฟุตบอล สอนพวกเรา FST

ครั้งหน้า พี่โอ๋จะเปิดคลีนิคฟุตบอล สอนพวกเรา FST

คลีนิก แฟซ่า อะไรเล่า
จริงๆ เรานัดไปซ้อมกันที่สนามที่เราเคยซ้อมก็ดีเนอะ
ก่อนจะมีแข่งจริงกัน ไม่มีทีมเล่นก็ซ้อมกันเอง

นัดลงพื้นฐานกันด้วย

วันเสาร์ ต้นเดือนเป็นไงครับ  นัดซ้อมนี่คงไม่ต้องตั้งจู๋ใหม่หรอกเนอะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
วันเสาร์ ต้นเดือนเป็นไงครับ  นัดซ้อมนี่คงไม่ต้องตั้งจู๋ใหม่หรอกเนอะ

ตั้งไปเห๊อะ เผื่อพวกไม่ดูตาม้าตาเรือ คริคริ

ซ้อมเลยครับ ตอนนี้อยากเตะมากมาย โวย

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ซ้อม  ซ้อม  ซ้อม   กรี๊ดดดดด

ฝึกพื้นฐาน ฝึกกำลัง

แล้วก็แบ่งทีมกันเตะ 

เปิดคลิินิกทำฟัน ที่จังหวัดเชียงใหม่นะครับ
---->  http://www.dentalita.com/  <----
หมอบอลมาวันแข่งอย่างเดียวเลย

วันเสาร์

ผมอด ฮือๆ~

ถ้าผ่านเดือนหน้านี่วันไหนก็ไปได้
ทุกวันเลยก็ได้ หมีโหด~

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ตั้งแต่เสาร์-อาทิตย์นี้ไป ผมเริ่มเรียนพิเศษแล้ว
ยังไงก็จะพยายามโดดเรียนมาซ้อมแล้วกัน  (เหงื่อแตกพลั่ก)

หมอบอลมาวันแข่งอย่างเดียวเลย

รอกำหนดวันก่อนครับ  แล้วถึงจะบอกได้ว่า ไปได้หรือไม่

ป.ล. ไปวันแข่งท่าจะสนุกกว่า กองเชียร์เยอะดี 

เปิดคลิินิกทำฟัน ที่จังหวัดเชียงใหม่นะครับ
---->  http://www.dentalita.com/  <----
แวะไป thaimazda3 บอร์ด มา   ผู้จัดการทีม เป็นผู้หญิงด้วย:06:  เป็นคน จัดการอะไรทุกอย่างเลย   เจ๋งวะ  กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
บัดเดี๊ยวนี้ชาวบอร์ดเค้ามีทีมฟุตบอลกันเยอะหรอครับ

อนาคตไทยคงได้ไปบอลโลกแล้ว หมีโหด~

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ทีมเราผู้จัดการทีมก็เป็นผู้หญิงนะ   แนนไง  เกย์ออก

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 13