หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 15

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใช้ Ubuntu มั่งอ่ะ ยกมือขึ้น  (อ่าน 118285 ครั้ง)
http://www.icez.net/files/ubuntu-8.04-desktop-i386.iso

exclusive เฉพาะเว็บ f0nt เท่านั้น !!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 เม.ย. 2008, 21:03 น. โดย icez » บันทึกการเข้า

รับทราบครับ  เกย์ออก

โหลดอยู่ ขอบคุณ icez ครับ ยิ้มน่ารัก
กำลังลองลงบน Visual Box ได้ผลยังไงเดี๋ยวมาบอกครับ  หมีโหด~

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 เม.ย. 2008, 00:38 น. โดย Dyorer Terminate » บันทึกการเข้า

ขอบคุณครับ กำลังโหลด ไหว้

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ขอตัดมาโพสใหม่ละกันครับ  หมีโหด~

// ลองลงบน VBOX มาแล้วครับ รู้สึกไม่ค่อยสเถียรเท่า 7.10 สั่งลง ZSNES พี่แกไม่ยอม Download เฉยเลย (แต่สั่ง Update ได้) หมีโหด~

แต่รัน pSX ได้ก็ถือว่าผ่านเกณฑ์ครับ  เจ๋ง

พี่ไอซ์เอา mirror มาล่อกิเลสตัณหาผมเสียจริงๆ  ฮือๆ~
ok โหลดจากพี่ไอซ์เนี้ยแหละลง ubuntu เลยละกัน  กรี๊ดดดดด

อย่า อยู่ อย่าง อยาก
ลงแล้ว scp ไฟล์จากเครื่องอื่นมาไม่ได้ จะขึ้น stalled ตลอดเลยครับ

ลองดูให้หน่อยสิครับ ไม่รู้คนอื่นเป็นกันป่าว ฮือๆ~
เมื่อวานโหลดของไอซ์ไปเกินครึ่งทางละ หายต๋อมไปไหนไม่รู้ จู่ๆ ก็ failed เศร้า

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
แก้ link ครับ ฮือๆ~

ตอนนี่มีใครลงแล้ว สั่ง

โค้ด:
sudo apt-get update

ผ่านบ้างครับ ของผมมัน wait for header แล้วนิ่งอยู่แบบนั้น   งง

ป.ล. Xubuntu 8.04 ก็เป็น  ฮือๆ~

server ล่มรึเปล่า ?

ตอนนี้โหลดตามลิงค์ของพี่ icez อยู่ครับ

อีกสองชั่วโมงครึ่ง   เน็ตมันเร็วขึ้นหน้าตาเฉยเลย อีกชั่วโมงนึงครับ คงเสร็จ  ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 เม.ย. 2008, 13:04 น. โดย บิ๊กเบอร์รี่ » บันทึกการเข้า

ตัวคนเดียว :]
ขอเบิ้ลครับ

คำว่า "i386" มันหมายความว่าอะไรเหรอ
ผมไปโหลดในเว็บ แล้วเลือกแบบ 64 AMD ก็จะเป็นอีกชื่อนึง
เลยไม่รู้ว่า มันมีผลอะไรรึเปล่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 เม.ย. 2008, 14:18 น. โดย บิ๊กเบอร์รี่ » บันทึกการเข้า

ตัวคนเดียว :]
platform ของ cpu ครับ

i386 หมายรวมคร่าวๆ ถึง cpu x86 แบบ 32 bit ทั้งหมด
amd64 ก็หมายรวมถึง cpu x86 แบบ 64 bit ทั้งหมด

ย้ำว่า cpu x86 เท่านั้นนะครับ (ibm compatible)

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 15