หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรมอะไร ใช้จัดการ Fonts ครับ  (อ่าน 2680 ครั้ง)
มีปัญหาสงสัยครับ
1.โปรแกรมอะไร ใช้จัดการ Fonts ครับ (ถ้ามีลิ้งดหลดจะดีมากครับ ^^)
2.ผมมี Fonts กว่า 2000 กว่า โปรแกรม After effects ไม่ให้ผมเข้าโปรแกรม ซะงั้น ปัญหาเกิดชขึ้นที่ฟ้อนจิงๆ
3.เวลาฟอแมตเครื่องแล้วลงฟ้อนใหม่ ต้องมานั่งกด โอเค ๆๆๆๆๆๆ (เพราะผมก๊อบฟ้อนเดิมมาด้วย ทุกครั้ง) แก้ไขอย่างไรดีครับ

ขอบคุณมากครับ
อ่ะ ยังไม่เคยเจอ
ลงฟอนต์แต่พอเพียงครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: [1]