หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: นิทรรศการว่าด้วยความเงียบ  (อ่าน 26630 ครั้ง)
เรียนผู้เข้าร่วมนิทรรศการทุกท่าน
เนื่องด้วยเหตุผลซับซ้อนบางประการ
ทำให้ แมวเงียบ ตัดสินใจจะจัดห้องนิทรรศการเล็กๆของตัวเอง

ขอให้มีความสุขกับการเยี่ยมชมอย่างเงียบๆกันทุกคนค่ะ

ภาพเปิดงานชิ้นแรก
เกิดจากแรงบันดาลใจกับคำถามที่ว่า ข้าพเจ้าชอบศิลปะหรือเปล่า
เป็นภาพเลียนแบบสีน้ำ
เทคนิค ร่างด้วยดินสอลงหมึกด้วยปากกาซากุระหัว0.1
แสกนแล้วลงสีด้วยphotoshop(เมาส์ก้อนค่ะ)

Silent Bride

Hers

สำหรับแมวที่ไม่ร้องแล้ว
ความเงียบหมายถึงความพ่ายแพ้
ที่สงบนิ่งและงดงาม

นิทรรศการจะเพิ่มภาพนานๆครั้งค่ะ
เจอกันโอกาสหน้านะคะ

ปล. ส่งเสียงได้นะคะ รู้สึกว่าอ่านไปต้องกลั้นใจไปแฮะ - -" เงียบนี่ยากกว่าที่คิด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 เม.ย. 2008, 23:14 น. โดย แมวเงียบ » บันทึกการเข้า
ต้องดูแบบเงียบๆ ด้วยใช่ไหมครับ
หรือกรี๊ดดังๆ ได้ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
...  ...  . ....... .... .... ~  เจ๋ง

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ชู่ววววว ดูเงียบๆสิ  หมีโหด~

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ

แอบเงียบๆ @.@

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
...... กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด (กรี๊ดเงียบๆ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
กรี๊ดดดดดดดดดด
ชอบชอบค่ะ ยิ้มน่ารัก
ภาพสวยมากเลยครับ

(กระซิบเบาๆ)

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
อ๊างงงง

จุ๊     จุ๊     เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
...

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
 ปลื้ม

ชอบจัง ~

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
สวยครับ  กรี๊ดดดดด

หน้า: [1] 2 3 4 5