หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวกใหม่ ขออนุญาติแนะนำตัวขอรับ  (อ่าน 7146 ครั้ง)
สวัสดีครับผม ไหว้ ไหว้

ผม kingkong ครับ (ก็เค้าเรียกผมอย่างนั้น)

ผมได้อ่านกติกาของ forumแล้ว มีหลายอย่างครับที่อ่านแล้วไม่ค่อยเข้าใจเท่าไร งง

พอจะมีใครซักคนที่ใจดีมาอธิบายให้ผมฟังอีกทีได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ  ปลื้ม
เข้ามาผิดที่แล้วครับ นี่มันห้องกีฬา

ลองกลับไปอ่านในนี้ใหม่นะครับ ปลื้ม

http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,2048.0.html

มาเตะบอลกัน  เกย์ออก

กินรอบวง
อ๋อ มาแนะนำตัวในนี้แสดงว่าจะมาเตะบอล กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
คนใจดีไม่จำเป็นต้องอธิบายจ้ะ
คนใจร้ายต่างหาก ที่ชอบอธิบาย
..
บางคนไม่อ่าน
บางคนอ่าน
ชีวิตกว้างเช่นเดียวกับคำถามที่ถามมา
ถามมาแบบหาฝั่งไม่เจอ
เวลาจะถาม โปรดระบุแคบๆ ชัดๆ จ้ะ
ว่าสงสัยตรงประโยคไหน คำไหน
เล่นถามแบบนี้ เดี๋ยวได้อธิบายกันตั้งแต่กำเนิดจ้กรวาล
คำตอบที่ชัด ย่อมมาจากคำถามที่ชัด
คำถามกว้าง จะได้คำตอบจากผมเท่านั้น ซวยแล้วไหมเล่านั่น
ผมจะตอบประโยคคำถามแบบนี้ ด้วยคำถามกลับว่า จะเข้าใจทั้งหมดไปทำไม
คนที่เข้าใจทั้งหมดนั้น โดนไล่ออกจากบอร์ดไปนานแล้ว เช่นน้องแอนของผม
ผิด แก้ ได้
นิสัย นิสัย มารยาทต่างหากที่ควรรู้ก่อนความเข้าใจ คุ้นไป มันเข้าเองได้
นี่คือ ประเด็นหลัก

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
โหวววววววววววววววววววววววววว    โห

กินรอบวง
กำนันมาได้มึนดีจริงๆ
เลยต้องย้อนอ่านตั้งแต่แรกเลยว่า มีอะไรกัน  หมีโหด~

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
ผมไม่มึนจ้ะ
ผมเคลียร์ กระจ่าง แจ่ม
อย่ามึนแล้วขว้างมึนมาที่ผม
เรื่องง่าย อย่าทำให้ยากจ้ะที่รัก
อ่าน จับความ อย่าติดแค่คำ
จะเอาเรื่องหรือไม่ก็ได้ ว่ามา
หลายๆอย่าง ไม่ใช่แค่อ่าน
ต้องทดลองจริง
และค้นคุ้ยเป็น
..
คงมีคนถามเยอะ ถึงต้องมี FAQ
FAQ แปลว่า คำถามที่ถามบ่อย ตอบบ่อย
แฟคมีพัฒนาการ จากความสงสัย
คำถามแบบนี้ ควรจะถามตอบในแฟค
เพื่อทำให้แฟคเจริญเติบโต สมบูรณ์ และครบถ้วน
ไม่งั้นมันก็ ขี้กระจายมาในจานข้าว เลอะอร่อย

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
ไม่ให้อนุญาติค่ะ ญาติผู้น้อยของใคร จะไปให้กันได้ไง  ชิ

ถ้าขออนุญาตก็ว่าไปอย่าง ให้ได้...  ยิ้มน่ารัก

ขอเป็นญาติ   กรี๊ดดดดด
ต้องให้แม่มาขอนะจ๊ะ เกย์ออก

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
ขอมาเป็นอนุชาซะเลยจะดีไหม  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อนุบาล กรี๊ดดดดด
ตอนแรกก็ตกในทำไมลบตั้ง4 พออ่านแนะนำตัวถึงเข้าใจ นี่ขนาดอ่านกฎแล้วนะเนี๊ยะ   ง่ะ

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
ลบเยอะไปนะครับโพสเดียวเอง

ผมบวกให้ละกัน

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ผมก็ให้บวก
เพิ่มออกซิเจนเลี้ยงไว้ดูเล่น :)
เดี๋ยวขาดอากาศ ม้ามจะเฉา ตับจะวาย

หน้า: [1] 2