หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 24

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์นาฬิกากันมะล่ะ  (อ่าน 183761 ครั้ง)
เรือนแรกผมเอาของพ่อมาใส่ เก่ามากละแต่คลาสสิค Mido

เรือนนี้ซื้อหลังแต่งงาน Citizen Eco-Drive ชอบแนวนี้ หน้าตัดตรง เงิน ดำ

อันนี้ซื้อเพราะอยากเปลี่ยนเป็นสายยางมั่ง PANERAI

โชว์กันให้หมดตัว  เกย์ออก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 เม.ย. 2008, 14:09 น. โดย โก้ » บันทึกการเข้า

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 กร๊าก แหม โชว์ให้หมด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

นาฬิกาเรือนละ 99 จะกล้่าโชว์ไหมเนี่ย  โวย

Las Noches Rubicundior
หุ่นไม่ต้องใส่นาฬิกานิ  หมีโหด~

เสียใจ มีใส่ค่ะ  ชิ
(ของฟรีด้วย ฮี่ๆ)

แต่เอ๊ะ! มันหมายฟามว่าอะไรเนี่ยคะ  โวย โวย โวย

จะโชว์มั้ย เดี๋ยวปั๊ดปิดโปรแกรมซะนี่  โวย

ก็ส่งกล้องมาเซ่  โวย

ปิดอะไรนะ  เอือม

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไม่ใส่นาฬิกา  ดูเวลาจากมือถือ หมีโหด~

Today you , Tomorrow me.
เอ้า งั้นจู๋นี้ปั่นเลยสาดดด ล่มแน่แย้ว  ฮือๆ~

เดี๋ยวบอกให้ปิ๊กมาโชว์ รายนั้นนักสะสมไซโก้ ทั้งสะสมทั้งขาย (อิอิ)

Today you , Tomorrow me.
ไม่ได้จำกัดใช่มั้ยครับว่าแค่นาฬิกาข้อมือ เพราะไม่ได้ระบุไว้ งั้นเอานาฬิกาที่สถานีรถไฟมาให้ดู  ลันล้า

เป็นนาฬิกาแขวนยี่ห้อ RHYTHM อายุการใช้งานก็หลายสิบปีแล้วครับ ผมเกิดมาก็เห็นเจ้านาฬิกาเรือนนี้แล้ว ทนจริงๆ  คริคริ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 เม.ย. 2008, 15:36 น. โดย นายสถานีทางสะดวก » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
จ่ายแพงกว่าทำไม!
แฟ๊บ

กรี๊ดดดดด
กรี๊ด กรี๊ดดดดด รักพี่โก้จริ๊ง เอามั่งๆ
ชอบนาฬิกามากเลยล่ะ

เรือนนี้คือ นาฬิกาฟอสซิล รุ่นอะไรจำไม่ได้ละ
ได้มาเป็นของขวัญวันปีใหม่ปีนี้
ตัวเรือนสายหนังสีดำ ปักหมุดเงินด้าน
ซ้ายสอง ขวาสอง สายหนังด้านหลัง
เย็บเป็นลายแผนที่ทวีปสมัยก่อน
ที่ชอบ เพราะด้านหน้า มีไฟตามสไตล์ฟอสซิล
เปลี่ยนสีจากแดงเป็นดำทุกๆห้าวิ
fossil แมค มีเขียนรุ่นด้านหลังนะครับ งง

อันนี้ของแมค (ก็อปภาพมา)
Fossil BG2091
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 24