หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 26

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์รองเท้ากันป่ะล่ะ :30:  (อ่าน 189743 ครั้ง)
แด่ด ลิมิเต็ด สวยดีนะครับ  เจ๋ง

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
หน้าป้าชอยไปทำไรมาครับนั่น

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
พี่เขาแซวว่าหน้ายาวเหมือนรองเท้า
เลยเอามาถ่ายเทียบให้ดูว่า ไม่จริง  ไม่ล่ะ

หน้าป้าชอยไปทำไรมาครับนั่น

นั่นมันรองเท้าครับจักรี

นั่นมันรองเท้าครับจักรี

ที่มีแว่นตาสีแดงนะเหรอครับ  น้องดำ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ที่มีแว่นตาสีแดงนะเหรอครับ  น้องดำ

นั่นก็รองเท้าครับ  อืมมมมห์
ไม่ใช่แล้วววว  โวย

นั่นมันหน้าผมต่างหาก  ฮือๆ~

ไปสยามมาเมื่อวันพุธ เลยได้ คอนเวิร์ส ลายของ เจนวิทย์ มาคู่นึง
กับ adidas Limited มาอีกคู่ สองวันจนเลย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

แอร๊ยยยย สวยๆอ่า  กรี๊ดดดดด

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ขอบคุณป้าแป้งครับ
ป้าแป้งชมคนแรกเลยนะเนี่ย บวก บวก +  ยิ้มน่ารัก

แด่ด ลิมิเต็ด สวยดีนะครับ  เจ๋ง

ชิ ผมก็ชมนะ  ชิ

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
ของพี่โอ กดบวก ลงไปในหัวใจแล้วครับ  แหยะ

เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

เท้ายาว หารองเท้าใส่ยาง เสียใจจัง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
จริง เท้ายาว หารองเท้าใส่ลำบากมาก   เศร้า

คู่das Limited ผมก็ใส่ไม่ค่อยสบาย มันมีแต่เบอร์ 9  อยากได้เบอร์ 10 แต่ของหมด
ถ้ารอพี่เจ้าของร้านบอกว่า อย่ารอเลยน้อง อีกนานเลย   ฮือๆ~

ถุงเท้าสวยง่า  แหยะ

เกย์ออก

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ถุงเท้าสวยง่า  แหยะ

มีถุงเท้าที่ไหนกัน เขาโชว์รองเท้าต่างหาก   โวย

เดี๋ยวก็ถ่ายรูปถุงเท้ามาโชว์ด้วยเลยหนิ  ฮิ้ววว

ถุงเท้าสีชมพู  เห็นนะเห็น  น้องดำ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 26