หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์รองเท้ากันป่ะล่ะ :30:  (อ่าน 189706 ครั้ง)
แต่ข้อเสียของ Keds คือไม่มีช๊อปเป็นของตัวเองครับ
ทำให้ลายน้อยไปหน่อย มันเลยจะไปอยู่ตามพวกSuperSport

พอดีตอนนั้นจะไปหาของผู้ชายไม่มีเลยสอย Vans มาแทน (ที่เคยโชว์ไปตรงเผยผิว) หมีโหด~

มี keds 2 คู่
ฝากป้าปิ๊กซื้อมาจาก UK
ในไทย ไม่มีไซส์  ฮือๆ~

หาซื้อรองเท้าทีนึง ต้องซื้อตาม Outlet
ถ้าได้ไปเมกา จะช้อบรองเท้าให้เกลี้ยงเลย  ไอ้มืดหมี

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
อยากได้ผ้าใบแบบไม่ผูกเชือก
วันก่อนไปเดิน outlet ภูเก็ต เจอรองเท้า ยี่ห้อ sanuk
ชอบมาก แต่พอหยิบมาดูราคา ก็วางแล้วเดินจากไปอย่างรวดเร็ว  (เหงื่อแตกพลั่ก)
ปวดขี้กระทันหัน ?

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เปล่าครับ กระเป๋าตังหาย  ฮือๆ~

ใช่ที่ไหนเล่า  โวย
มันแพงมากเลยครับ
คู่นึกเกือบ 3 พัน แหนะ  เศร้า
คู่นี้ไม่ใส่แล้วแน่ๆ
adidas สีแดงดำ ตรงขาวๆนี่ดำนะ
ถ้าซักก็ใหม่แหละ แต่เอาไปซักเองนะ ขี้เกียจอะ
เบอร์ 6 เบอร์ไทยเบอร์ไรไม่รู้แฮะ

เมื่อสองปีก่อน ชอบมากเลย
แต่ตอนนีั้เลิกใส่แล้ว
คู่นี้ไม่ใส่แล้วแน่ๆ
adidas สีแดงดำ ตรงขาวๆนี่ดำนะ
ถ้าซักก็ใหม่แหละ แต่เอาไปซักเองนะ ขี้เกียจอะ
เบอร์ 6 เบอร์ไทยเบอร์ไรไม่รู้แฮะ

เมื่อสองปีก่อน ชอบมากเลย
แต่ตอนนีั้เลิกใส่แล้ว

อยากได้สวยดีนะครับ
รองเท้าไซส์ผู้หญิงนะน้อง
ไม่เป็นอะไรครับเก็บไว้บูชาเหมือนพี่เอ็ม

เกรียน

คู่นี้ เพิ่งซื้อมาวันนี้เลย Outlet Adidas บิ๊กซี เพชรเกษม

1245 บาท หยี

พรุ่งนี้จะใส่ไปเรียน

มหาลัยจะเปิดแล้วเลยหาซื้อรองเท้าแบนๆใส่สบาย
ได้คู่นี้มาจากราคาพันกว่าซื้อที่outletแถวเขาใหญ่เหลือเพียง490 คึคึ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มิ.ย. 2010, 16:12 น. โดย Puiipuii » บันทึกการเข้า
...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 เม.ย. 2016, 10:39 น. โดย ... » บันทึกการเข้า
งาม กรี๊ดดดดด

งบน้อย
เท่าไหร่ครับ  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26