หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 26

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์รองเท้ากันป่ะล่ะ :30:  (อ่าน 189676 ครั้ง)
รองเท้าผู้หญิงแบบนี้ แยกออกได้ไงว่าอันไหนขวา-ซ้าย
เหมือนกันยั่งงกับแกะ  ไม่ล่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
มันคนละข้างสิคะพี่โก้ 

ข้างนึง 38  ข้างนึง 39

และมันเป็นข้างขวาทั้ง 2 เบอร์ค่ะ   ยิ้มเหี้ยมเกรียม

เลวยั้นเงา
อ้าวพี่นัทมีขาขวา 2 ข้าง  กร๊าก

อะล้อเล่นน้า
ภาพมันหลอน ๆ นิดนึงนะครับ
ดูไปดูมา เหมือนใครมาเพ้นท์เท้าราเลยเนอะ ของจริงเป็นสีส้มอ่อนนะ  ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.ค. 2008, 16:15 น. โดย ป้าชoย » บันทึกการเข้า

4 นะ

ขวา 4 ซ้าย 4  กรี๊ดดดดด
ผมถูกปรักปรำ  ไม่ล่ะ

อ้าวพี่นัทมีขาขวา 2 ข้าง  กร๊าก

กับขาซ้ายอีกหกข้าง

แหยะ แหยะ แหยะ

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว

อะล้อเล่นน้า
ภาพมันหลอน ๆ นิดนึงนะครับ
ดูไปดูมา เหมือนใครมาเพ้นท์เท้าราเลยเนอะ ของจริงเป็นสีส้มอ่อนนะ  ยิ้มน่ารัก

เฮ้ย ถุงเท้าน่ารักดีอ่ะ มีแบบนี้แต่ลายอื่นอีกป่ะ อยากดูๆ  กรี๊ดดดดด

ปล.เมื่อคืนเพิ่งต่อตู้วางรองเท้าเสร็จ(คนเดียวด้วย80x30x80) เหมาะกับกระจู๋นี้มาก

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
 กร๊าก แต่ละคน

มีครับป้าแป้ง ถุงเท้าแยกนิ้วผมมี 7 คู่
ส่วนมากใส่ตามสีวันที่มาทำงาน
ถ้าใส่จนวันไหนขาดก็ซื้อสีนั้น ๆ มาเติม  ปลื้ม

สีเหลืองลายแร็คคูน (วันจันทร์สีเหลือง)
สีชมพูแป๊ด (วันอังคารสีชมพู)เคยใส่ไปเตะบอล
สีเขียวลายใบไผ่(วันพุธสีเขียว)
สีส้ม แต่เป็นแยกสองนิ้ว ให้นึกถึงสาวญี่ปุ่นใส่เกี๊ยะ(วันพฤหัสสีส้ม)
สีน้ำเงินลายแพนด้า(วันศุกร์สีฟ้า)

สีส้มอ่อน
สีขาวแบบขายาว
สีขาวแบบขาสั้น

ใส่เตะบอลขาดยากด้วยนะเออ เวลามันจะทะลุ มันจะได้ทะลุทีละนิ้ว  ฮิ้ววว

รูปล่ะรูป เอารูปมาเซ่ เล่าแบบนี้มันมองไม่เห็นภาพอ่ะ  แหยะ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
รอวันจันทร์นะครับป้าแป้ง  ใส่ทีละวันอ่ะครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ขืนใส่ทีเดียว 7 คู่ 7 สี แย่งอากาศตายกันพอดี  กร๊าก

อ๊ะ ลืมไป ว่าตอนนี้ไม่ได้อยู่บ้านนี่นา  ฮิ้ววว
งั้นเอาเป็นว่า ถ่ายรูปมาลงทุกวันเลยนะ อยากเห็นอ่ะ  กรี๊ดดดดด

แกก็ถ่ายแบบไม่ต้องใส่เท้าก็ได้นี่หว่าออย  กร๊าก
เชือกของแด่ดคู่ใหม่ของออยสวยยย กรี๊ดดดดด

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ถ่ายแบบไม่ใส่เท้า มันดูแห้ง ๆ ไงไม่รู้  (อิอิ)
บ้านอาม่าไม่มีเน็ตด้วยหน่ะสิพี่จอย  เศร้า

เชือกของแด่ดคู่ใหม่ของออยสวยยย กรี๊ดดดดด

ขอซื้อเชือกเขาต่ออีกเส้น เขาไม่ให้ซื้อแหละพี่บวบ
เลยไม่รู้จะไปซื้อที่ไหน เชือกกลมๆ  แบบแดง ๆ ไม่ใช่แดงสดนะ
หรือตามร้านขายรองเท้าเยอะแยะ ไม่เคยซื้อเชือกเปลี่ยนหน่ะ บ้านนอกเนอะ  กร๊าก
ส่วนมากให้รองเท้ากับเชือกมายังไง ก็ใช้อย่างนั้นจนมันหมดสภาพไป  ไหว้

ถ่ายแบบไม่ใส่เท้า มันดูแห้ง ๆ ไงไม่รู้  (อิอิ)
บ้านอาม่าไม่มีเน็ตด้วยหน่ะสิพี่จอย  เศร้า

เติมน้ำหน่อยซิ่จะได้ชุ่ม  กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 26