หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 20

ผู้เขียน หัวข้อ: เทคนิคการวาดการ์ตูนช่อง  (อ่าน 239658 ครั้ง)
มาแล้วครับกระบวนการเขียนการ์ตูนช่อง
<a href="http://www.youtube.com/v/0WNA6JEbeF8&amp;hl=en" target="_blank">http://www.youtube.com/v/0WNA6JEbeF8&amp;hl=en</a>
speed เร็วนิดนึงนะครับพยายามจับจุดดีๆนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เม.ย. 2008, 22:58 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เบื้องหลังเดชคัมภีร์

กว่าจะได้แต่ละช่อง แต่ละแผ่น

เจ๋งป๋าไปเลย

เจ๋ง

Everybody's gonna love today
สุดยอดมากครับ ได้ความรู้มากมาย เจ๋ง

บวกให้เลยครับ ไหว้

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
 ไหว้ ขอบคุณค่ะป๋า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 กรี๊ดดดดด

ไหว้ ขอบคุณครับได้้เห็นเบื้องหลังแล้ว มันยากอย่างนี้นี่เอง

// แอบเห็นเอ็มเด้งเอาๆ  กร๊าก

ช่วงนี้ผมดูวีดีโอในยูทูปไมได้เลยแฮะ  ฮือๆ~

ไหว้ ขอบคุณมากๆครับ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
โอ้โห the making of เดชคัมภีร์ กรี๊ดดดดด

สุดยอดเลยครับ กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
 ไหว้ ต้นกำเนิด

ดูไม่ได้  ฮือๆ~
  ฮือๆ~ มันขึ้นว่า "We 're sorry,this video is no longer available. "  ฮือๆ~ ฮือๆ~

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
โห กว่าจะได้แต่ละแผ่นนี่ ขนาดนี้เลยเหรอ กรี๊ดดดดด

เลขา Layiji Fanclub  กรี๊ดดดดด รับสมัครแล้ว วันนี้
โห สุดยอดเลยค่ะ แต่ละช่องกว่าจะได้มานี่  เจ๋ง

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
 ไหว้ ต่อไปนี้จะอ่านการ์ตูนอย่างรู้คุณค่าค่ะ
ทุกมุกทุกรูปแม้แต่เล็กๆ น้อยๆ จะไม่ให้คลาดสายตาเลย  ยิ้มน่ารัก

โห กว่าจะได้มาแต่ละช่อง
อึดและใช้ฝีมือจริงๆค่ะ
ปกติอ่านการืตูนอรก็ไล่สายตาปรื้ดๆๆๆจบ
ต่อไปนี้ต้องค่อยๆอ่านแล้ว  เจ๋ง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 20