หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 20

ผู้เขียน หัวข้อ: เทคนิคการวาดการ์ตูนช่อง  (อ่าน 239646 ครั้ง)

(เดี๋ยวมันก็ฟื้น)

ของแอน

part ของเอ จ้าบแล้วครับ  เจ๋ง เจ๋ง
แต่ลองเพิ่มส่วนเล่าทางเจ้าเฟรินอีกหน่อยดิจะได้ฮากว่านี้

เฮ้ยนี่เราเข้าสู่การเล่าเรื่องแบบ Advance แล้วนะ
ตูยังไม่เก่งขนาดนั้นนะเฟ้ย  โวย

นักเขียนการ์ตูนรายปี
งั้นเดี๋ยวผมเขียนแนวฟิล์มนัวร์นะครับป๋า กร๊าก

I ROCK , THEREFORE I AM
เดี๋ยวผมเล่าแบบนัวเนีย

นักเขียนการ์ตูนรายปี
จะรอดูการ์ตูนแนวผัวเมีย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คิดแนวได้นะ แต่วาดไม่เป็น  ฮือๆ~

กรี๊ดดดดด เฮ้ยเจ๋งๆๆ
โคตรสุดยอดเลยป๋า
ปั๋นเดชคัมภีร์ฯ แล้วต้องเขียนบทความลงจู๋นี้อีก เจ๋ง

ส่งมั่งครับ

รู็สึกว่าจะยืดเนื้อเรื่องคนละแบบกับชาวบ้าน กร๊าก

1.

2.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 เม.ย. 2008, 19:53 น. โดย Saa3 » บันทึกการเข้า
 กร๊าก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ธูปสองดอกด้วย กร๊าก
เดี๋ยวๆ ง่ะ
อีกสองหลุมนั่นใคร ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สอง กะ สาม กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
อันกลางเขียนว่า L รึเปล่า  กร๊าก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
L กับ สาม หรือเปล่า

L ครับ

อยู่ดีๆ บัก L ก็แว๊บมาในหัว

เลยเอาไปฝังด้วยแม้งเลย กร๊าก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 20