หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 67

ผู้เขียน หัวข้อ: 20 เมษา 51 FST VS TAUG นัดล้างตา  (อ่าน 295028 ครั้ง)
<a href="http://img2.f0nt.com/flash/e227e8bddb0475a174b498310e70a4cc.swf" target="_blank">http://img2.f0nt.com/flash/e227e8bddb0475a174b498310e70a4cc.swf</a>

ประกาศ

ทางทีม Thai Adobe  ขอย้ายสนามแข่ง

เป็นสนามนี้นะครับ

ต้องขออภัย ทุกท่านด้วยนะครับ......... ไหว้ 

จบเกมยังไม่จบกัน อาจจะมีไปต่อ ที่บ้านเจ้าของ สโมสร  กินน้ำกินท่ากินแมวกินหมาได้ที่นั่น.....

อย่าเล่นสงกรานต์เพลินอย่าลืมว่าคุณยังมีนัดกับเรา !!

วันที่ 20 เมษา นี้ เวลา สี่โมงเย็น ถึง หกโมงเย็น  ที่สนาม AC คลาสสิค (แถวร้านไม้เอก)

มาลงชื่อกันได้  ต่อจากโพสต์นี้เลยนะครับ 

แบ่งเป็นกองเชียร์กับนักเตะเหมือนเช่นเคย......

ผมจะอัพเดท รายชื่อทุกๆ  หน้าที่หารด้วย 5 ลงตัวนะครับ

เอ้า !! ลุย

นักเตะ

1.พี่ระจัน
2.พี่ศํกดิ์
3.จักรี
4.กันย์
5.ลุงบักซ์
6.พี่หนุ่ม
7.บักตั้ง
8.พี่ต้นตาล
9.พี่หมู
10.พี่บิ๊ก
11.น้องบิ๊ก
12.ป้าชอย
13.เจี้ยม
14.พี่ฉึ่ง
กองเชียร์

1.พี่แอน
2.พี่โบ
3.เจ๊บี
4.ป้าหน่อย
5.สถิตย์ภรณ์
6.แนน
7.จ่าเจฟ
8.hideric
9.พี่พันเอก
10.น้องเดือน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เม.ย. 2008, 17:50 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขอเสนอจักรี

วันก่อนคุยนกะไอซ์แว้บนึง แล้วก็คุยกะโบว์อีกที
เลยเห็นตรงกันว่า น่าจะขยันแตกจู๋อัปเดตข้อมูลนะครับ
เพราะถ้าเอามารวมกันในนี้หมดแล้ว คนที่ไม่ได้ติดตามแต่ต้นเนี่ย
ก็คงกดข้ามไปหน้าสุดท้ายและพลาดโอกาสดีๆ ไป

ดังนั้นขยันแตกหน่อเลยดีกว่าจักรี
ทุกครั้งที่จะนัดจะแข่งก็ว่าไป ประกาศสำคัญอยู่หน้าแรก

ป.ล.ทำเทรลเลอร์สระลอย ระวังพี่ขจรผ่านมาเจอนะ คริคริ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อุ๊ย แตกหน่อแล้ว งั้นตามมากันเลยครับ เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ่ะ ขอบคุณครับพี่   ตอนแรก คิดว่า น่าจะมีเตะกันบ่อยๆแน่ๆกลัวว่า ถ้าตั้งจู๋ตลอดมันจะเยอะ  
พอคิดว่า เออทำไงดีนะ ถ้าจะเอามารวมในจู๋เดียวกัน แล้วให้มันสะดุดดตากว่าโพสต์แบบพิมพ์เอาซักหน่อยก็เลยทำ
อะไรแปลกๆ แบบขี้เกียจๆ ดู   ไหว้   แต่ถ้าไม่ลอยก็ไม่มีปัญหาใช่มั้ยครับ  ยิ้มน่ารัก กลัวเหมือนกัน  กร๊าก

อะ แต่ว่าแตก เลยก็ดีเหมือนกัน  อยากได้กองเชียร์ อยู่ด้วย  คริคริ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 เม.ย. 2008, 02:26 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
กันย์ สมัครเป็นนักเตะครับ หมีโหด~/

ฮาเทรลเลอร์ตอนตะคริว โค้กพุ่งเลย กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~

TUNG หรือ TAUG ครับ  งง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อะขออภัยครับ พิมพ์ผิด   หน้าแตก

กันย์ สมัครเป็นนักเตะครับ หมีโหด~/

ฮาเทรลเลอร์ตอนตะคริว โค้กพุ่งเลย กร๊าก กร๊าก กร๊าก
กันย์ไม่ไป freeze แล้วหรอ กรี๊ดดดดด
หรือจะไป freeze ที่สนามเลย กร๊าก

เดี๋ยวแช่งให้ตะคริวกินซะเลย อย่าหลายใจเซ่ โวย

มีแววว่าเสร็จจาก freeze ก็คงไปหาเพื่อนเลยอะครับ งานนี้อดแหงๆ

เอ๊ะ นั่นสิ ถ้าผมไปฟรีซแล้วใครจะพาผมสนามไปล่้ะเนี่ย ฮือๆ~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
มัน freeze ตอน 16.00 น.นี่ จากสยามไปสนามยากมั้ยหว่า
เอ๊ะ จากสนามไปสยาม โห
เอ๊ะ จากสยามไปสยาม โห
เอ๊ะ จากสนามไปสนาม โห

พอๆ แป๊ก

Intro ยิ่งใหญ่ยังกะ ลอร์ด ออฟ เดอะ ริง  เกย์ออก

ดิส อีส ฟ้อนสตาต้า
ทูไน้ วี ไดน์ อิน วังหินนน!
กร๊าก

เชียร์อยู่ห่างๆอย่างห่วงๆนะครับ
เดี๋ยว่างจัดๆ ทำโปสเตอร์เชียร์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 เม.ย. 2008, 05:57 น. โดย เก้อ » บันทึกการเข้า

I ROCK , THEREFORE I AM
ป้าชอย เบอร์ว่ารักแถบ ไปครับ  เกย์ออก
(นักเตะ)

บี ไปด้วยคน (กองเชียร์จ้า)  กรี๊ดดดดด
ผมไปครับ  อืมมมมห์

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 67