หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 67

ผู้เขียน หัวข้อ: 20 เมษา 51 FST VS TAUG นัดล้างตา  (อ่าน 295011 ครั้ง)
อะ โธ่  ย้อเย่น ....

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ไม่เป็นไรครับ บิ๊ก
เอาตามบิ๊กสะดวกเลย ผมยังไงก็ได้หน่ะ

มันยังอีกตั้ง 1 อาทิตย์หน่ะ  ปลื้ม

ขอบใจมากเลยออย

เกาะขาพี่โบว์ไปด้วยค่า หมีโหด~/

เย่ๆ มีเพื่อนมาง้องแง้งด้วยกันแล้ว ลันล้า~

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
เดี๋ยวไว้ไกล้ ๆ ผมถามอีกทีแล้วกัน เผื่อจะมาแท็กซี่พร้อมกัน  ปลื้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 เม.ย. 2008, 18:52 น. โดย ป้าชอย » บันทึกการเข้า

นัดนี้ใช้กติกาเราเลยไหมครับ กองเชียร์จะได้สนุกๆ

กัปตันครับ ฮือๆ~

Reading Learning & Sharing
เย่ๆ มีเพื่อนมาง้องแง้งด้วยกันแล้ว ลันล้า~
เย่ๆ เดี๋ยวนินทาพี่ บ. ให้ฟัง กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เย้  ลันล้า

พอถึงข้างสนามปุ๊บ เราแกล้งทำเป็นเชียร์บอล
แต่คุยเรื่องนั้นกัน  ลันล้า~

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
กัปตันครับ ฮือๆ~

งั้นให้พี่แอนเตรียมแป้งไปเลยครับ..... กร๊าก

แต่สงสัยนัดนี้จะไม่ได้แอ้มเราหรอกครับพี่ เพราะเราซ้อมมาดี  เกย์แอบ

ฝากถึงพี่แอนนิดหนึ่งครับ ว่าจะปรึกษาเรื่อง ของที่ละทึก เอ้ย!! ระลึก  
ที่จะให้กับทีม taug  อ่ะครับ
เป็นอะไรดี เสื้อฟอนต์ พอจะมีมั้ย  กรี๊ดดดดด

อะ พอดีไปแอบดูคู่ต่อสู้มา เลยรู้มาว่า   สนามซ้อมของพวกพี่ๆ เขา คือที่นี่
http://www.sathu41.com/fieldrate.asp

หรูหรามาก   ราคาก็ไม่แพงจาก ที่เราเตะๆ กันมาก  กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขอบอกว่า เสื้อเราไม่มีขนาดที่ทีมนั้นใส่ได้เลยครับ ง่ะ
คิดดูละกันว่าเพรียวบางอย่างตูยังใส่แล้วนมปลิ้นเลย

อีกอย่างเรื่องของที่ระลึกนี่ตูไม่ถนัดเอาเสียเลย ทำไงดีครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
งั้นเรามาประชุมเรื่องของที่ระลึกกัน
ลองกำหนด

- ประเภท
ดินสอ, สมุด, ปากกา, ผ้าเช็ดหน้า, การ์ด(ง่ายดี ออกแบบมาเดี๋ยวเอาไปอัดเป็นภาพให้) บลาบลาบลา...
เสนอมาเลยค้า

- ราคา
ชิ้นละไม่เกิน 5 บาท, 10 บาท
หรือ 20 บาท
ของที่ระลึกอะเนาะ ไม่ต้องแพง แต่เห็นแล้วระลึกถึงเป็นพอ (ตรงวัตถุประสงค์ *-*)

ไว้เรามีตังค์(จากไหน?)เยอะๆ ค่อยให้แพงๆ อืมมมมห์

- จำนวน
20 พอไหมคะ ให้เฉพาะทีมนู้น หรือให้ทีมเราติดไม้ติดมือกลับไปด้วยดี
หรือซัก 50

อ่า...
เกือบละๆ...

Nothingness
ผมว่าใส่ไม่ได้ คงไม่เป็นไรหรอกครับ  ส่วนจำนวนนี่ ชิ้นเดียวก็น่าจะโอเคนะ  หรือจะเอา ซีดีรวมฟอนต์  เจ๋ง

ของที่ระลึกเนี่ย เหมือนใน โทรทัศน์ ไง  โทรทัศน์อ่ะ

ที่ นักเตะเขาเอาธงประจำทีมมาแลกกันไง แบบนั้นเลย  เหมือนกันเป๊ะ  หมีโหด~

อ่าว
มันเป็นอย่างนี้เองเหรอ
นึกว่าเหมือนของที่ระลึกงานมีตติ้งไรงี้อ้ะ ไอ้มืดหมี

Nothingness
ขอบอกว่า เสื้อเราไม่มีขนาดที่ทีมนั้นใส่ได้เลยครับ ง่ะ
คิดดูละกันว่าเพรียวบางอย่างตูยังใส่แล้วนมปลิ้นเลย

อีกอย่างเรื่องของที่ระลึกนี่ตูไม่ถนัดเอาเสียเลย ทำไงดีครับ

เหรอ อืมมมมห์

อะ พอดีไปแอบดูคู่ต่อสู้มา เลยรู้มาว่า   สนามซ้อมของพวกพี่ๆ เขา คือที่นี่
http://www.sathu41.com/fieldrate.asp

สนามนี้กฏเยอะแฮะ
โดยเฉพาะข้อสอง

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 67