หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 392

ผู้เขียน หัวข้อ: Update!!! คอบอลหลีก  (อ่าน 1480782 ครั้ง)
คืนนี้สิงห์ครับ

ความรักอยู่ไหนน้าา....
คืนนี้เชีย สิง บ้าง ผลัดกัน  กร๊าก

ผลัดกันรุก ผลัดกันรับ เกย์เม้ม
แทคทีม อาร์มโล้ด

คืนนี้รอดูผลพอ

พรุ่งนี้ถึงคิวผม อดนอนรอดูบอลบ้าง

ว่าแต่ ช่องธรรมดาถ่ายไหมครับ ทั้ง สิงห์-หงษ์   ,  ผี-บาซ่า

โทรทัศน์ UBC อยู่เหนือหัวนอนอาม่า ถ้าขืนตื่นมาดู อาม่าตื่นมาเชียร์ด้วยแน่ ๆ โดนด่าบานเบอะ  เศร้า

คืนนี้หงส์ - หอย ช่อง 3 สด 01.30

ผี - บาซ่า ไม่รู้ เกลียดผี

Reading Learning & Sharing
คืนนี้หงส์ - หอย ช่อง 3 สด 01.30

ผี - บาซ่า ไม่รู้ เกลียดผี

เจ๋ง

ถ้าใครบอก เกลียดผี  จะเจอ  เจ๋ง จากพี่โอ๋ตลอดเลย  กร๊าก

ถ้าใครบอก เกลียดผี  จะเจอ  เจ๋ง จากพี่โอ๋ตลอดเลย  กร๊าก

แน่นอน
ผมไม่เคยเชียร์ทีมอื่นเวลาเจอเปรต
แต่ผมแช่งเปรต ตลอดเวลา
 เจ๋ง

ชัดเจน
ตามนั้น

ไม่เป็นไรครับ  ผมเข้าใจ  ฮือๆ~

ปั่นกันมันเลยนะทั้งลูกพี่ลูกน้อง
ทำงานทำการ โวย

รับพนักงานเพิ่มอีกซักหน่อไหมครับ? กรี๊ดดดดด

Reading Learning & Sharing
งั้นช่อง 7 ก็ถ่ายผีสินะ

ความรักอยู่ไหนน้าา....
เกลียดผี

เกลียดหงส์
รักน้องไก่  กรี๊ดดดดด
เกลียดผี

เกลียดหงส์
รักน้องไก่  กรี๊ดดดดด

แค่เกลียดผี ชีวิตก็ดีขึ้นแล้ว  กร๊าก

หงเหิงอะไรไม่เคยกิน รู้จักแต่เป็ดกับไก่ อืมมมมห์

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
เวลาเจอเพื่อนบ้าผีต่อไปจะเรียก

ไอ้เปรตเอ้ยยยยยยย

เจ๋ง

S♥NE - Goguma
เริ่มไม่อยากเข้่าจู๋นี้  กร๊าก
เข้ามาโดนด่าตลอด  ฮือๆ~

หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 392