หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 392

ผู้เขียน หัวข้อ: Update!!! คอบอลหลีก  (อ่าน 1481125 ครั้ง)
เขาคือใครเหรอ  หมีโหด~

ดูจากจิตพิสัยแล้วคง......  อืมมมมห์
คืนนี้อย่าพลาด!

หงส์แดง"ลิเวอร์พูล จะเปิดสนามแอนฟิลด์ต้อนรับการมาเยือนของทีม"สิงโตน้ำเงินคราม"เชลซี

และอัพเดทนิดนึง
สำหรับพรุ่งนี้

อ่านข่าวตอนเช้า เห็นว่า บาซ่า ตัวเจ็บเยอะ  พรุ่งนี้ผีก็สู้ๆ  แล้วกัน
ถ้ามาฟอมเดียวกับเล่น ตีเสมอแบล็กเบิร์น คงต้องลุ้นตัวโก่งทีเดียว  (เหงื่อแตกพลั่ก)

อ่านหน้าที่แล้วเรื่องผี
ขออนุญาตถามโง่ๆได้ไหมครับ
ไอ้เพลง Who the fuck are Man Utd เนี่ย
มันเพลงสำหรับทำอะไรเหรอครับ พอดีได้ยินผ่านๆหลายที
ทีมไหนแต่งอำใคร หรือว่ายังไงอะ พยายามจะเดาก็จนปัญญา
ไม่รู้ว่าอันไหนมันไม่ถูกกับทีมไหน  ง่ะ

I ROCK , THEREFORE I AM
จริงๆ การ พูดจาถากถางหรือทำอะไรเพื่อยั่วคู่ต่อสู้ ของกองเชียร์ นี่ เป็นกิจกรรมที่มีเสน่ห์นะครับ ถ้าใช้เป็น
แต่ถ้าคนที่มีวุฒิทางอารมณ์ต่ำนี่ ก็ไม่เข้าใจเหมือนกัน เป็นแฟนอันธพาลไปซะงั้น จึงเกิดนิยามคำนี้ เลย บอลแพ้คนไม่แพ้  กร๊าก
เหมือนการเล่นบอลอ่ะ ตอนเราอยู่ในเกมการแข่งขัน เราก็ทำหน้าทีของแต่ละฝั่งไป แต่พอออกนอกสนาม เราก็กลับมายิ้มแย้มแจ่มใสให้กันเหมือนเดิม จริงๆแล้ว ตัวอย่างจากนักฟุตบอลในทีวี ส่วนมากๆ เขาก็ทำให้เราเห็นแล้วว่า สิ่งที่พวกเราๆ ควรได้จากการเล่นกีฬาคือ การมีน้ำใจนักกีฬา และนำไปประยุกต์ใช้ใน ชีวิตประจำวัน เป็นพื้นฐาน ของการทำอภัยทาน  เจ๋ง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สุดยอดครับ เจ๋ง

ความรักอยู่ไหนน้าา....
จักรี หล่อ อีกแล้ว เกย์ออก

อ่านหน้าที่แล้วเรื่องผี
ขออนุญาตถามโง่ๆได้ไหมครับ
ไอ้เพลง Who the fuck are Man Utd เนี่ย
มันเพลงสำหรับทำอะไรเหรอครับ พอดีได้ยินผ่านๆหลายที
ทีมไหนแต่งอำใคร หรือว่ายังไงอะ พยายามจะเดาก็จนปัญญา
ไม่รู้ว่าอันไหนมันไม่ถูกกับทีมไหน  ง่ะ

ผมเดา
อาจจะเป็นเพลงเชียร์ของทีม นิว(มั้ง)
เปรตแดง เป็นอริ กับทีมอื่นไปหมด
คิดได้ คือ มันเก่งมาก คนเลยอิจฉา
และ หรือ ทีมนี้ห่วยโดยรวมคนเลยเกลียด

ป.ล. อย่าเชื่อผม เพราะผมกองแช่งเปรตแดง กร๊าก กร๊าก กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 เม.ย. 2008, 11:12 น. โดย โอ๋ ระจัน...ผ่านมา » บันทึกการเข้า

อ้าวเปลี่ยนข้างเหรอ  โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อ้าวเปลี่ยนข้างเหรอ  โวย

ใครรึ

อ๋อ อ่านเป็นกองเชียร์  (อิอิ)

ดูสิดู พึ่งเข้ามาอ่านปาเข้าไป ตั้งหลานสิบหน้า

หงษ์จิกสิงห์ ชัวร์(หรือเปล่าหว่า)

ปล.ผมเด็กหงษ์ครับ

S♥NE - Goguma
ดูสิดู พึ่งเข้ามาอ่านปาเข้าไป ตั้งหลานสิบหน้า

หงษ์จิกสิงห์ ชัวร์(หรือเปล่าหว่า)

ปล.ผมเด็กหงษ์ครับ

ถึงว่า ดูดีเชียว  คริคริ

คืนนี้เชียร์หงส์นะ เกย์ออก

// แฟนนิว หมีโหด~>
คืนนี้เชีย สิง บ้าง ผลัดกัน  กร๊าก

หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 392