หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 392

ผู้เขียน หัวข้อ: Update!!! คอบอลหลีก  (อ่าน 1480944 ครั้ง)
ผมนั่งดูคนเดียวยังสนุกเลยครับ ตอนแมนยูยิงเข้า ดีใจขากระทุ้งโต๊ะคอมเกือบพินาศ (เหงื่อแตกพลั่ก)

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ตอนแมนยูยิงเข้า ดีใจจนโบว์ตกใจ

ตอนแมนยู ยิงเข้า ผมคิดว่า เวรนั่งแช่งตั้งนาน ปลื้ม

ตอนแมนยูยิงเข้า  ผมจะอวกแล้ว ง่ะ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ตอนแมนยูยิงเข้า สกอร์เป็น 1-1 แล้วครับ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ตอนแมนยูยิงเข้า   

ก็ยังดีมี 1 แต้มกลับไป  อืมมมมห์

กรรมการโกงเนอะ  กร๊าก

ครั้งนี้ปล่อยไปก่อน เชอะ

ครั้งนี้ปล่อยไปก่อน เชอะ

พูดถูกต้องเลย +  กร๊าก

ตอนแมนยูยิงเข้า ผม ไม่ได้ดู

ไม่มีอะไร มาเล่าให้ฟังเฉยๆ  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ชอบพี่จักรีตรงนี้แหละ  กร๊าก

อุ๊ย พี่ออยเป๋ยเผิดความในใจแล้ว คริคริ

เปล่าาาา ชอบตรงฮาแบบไม่มีเหตุผล  กร๊าก

บอลลีก ยกให้ผีครับ

บอลแชมป์เปี้ยนลีก อยากบอกเปรตแดงทั้งหลาย ชัดๆ ว่า

กูไม่กลัวมึง
กร๊าก

แดงแท้มันต้องหงส์ เจ๋ง
แล้วเจอกันนะ เข้ามาได้เพราะปืนอ่อนอ่ะดิ่ฮ่า ๆ
แล้วเจอกันนะ เข้ามาได้เพราะปืนอ่อนอ่ะดิ่ฮ่า ๆ

คุณเป็นใคร
หอย เร๊อะ

หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 392