หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 392

ผู้เขียน หัวข้อ: Update!!! คอบอลหลีก  (อ่าน 1480948 ครั้ง)
ดูแมนยูคืนนี้มันส์ดีครับ  (อิอิ)

อย่า อยู่ อย่าง อยาก
เซ็งเหมือนกัน อยากชนะ

ไม่น่าเอากิ๊กส์ลงครึ่งแรกเลยครับ ทำเกมเสียเป็นว่าเล่น อี๋~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
แล้วแต่วันละครับ บางวันเล่นดี ก็ดีใจหาย บางวันเล่นไม่ดี ก็ฉิบหาย

เมื่อคืนเชียร์ให้ผีแพ้ นัดหน้ากับหอยจะได้มันหยด / เด็กหงส์

Reading Learning & Sharing
เย้ นิว ชนะ แมวดำ 2-0 กรี๊ดดดดด
เมื่อคืนเชียร์ให้ผีแพ้ นัดหน้ากับหอยจะได้มันหยด / เด็กหงส์

ผมแช่งเลยแหละ
 กร๊าก

ดันไม่แพ้ 5 5 5
ไล่เสมอแทบตาย
เหมือนทีม fst  คริคริ

ให้คำจำกัดความว่าแมนยูเรา ดวงไม่ดีครับ  ฮือๆ~
น่าจะได้ลูกโทษ น่าจะได้ฟาวล์ น่าจะได้ทุ่ม น่าจะได้เตะมุม ไม่ได้เลยซักอย่างเพราะ ร็อบ สไตล์ คนเดียวเลย
ก็ยังดีที่เสมอ 1-1  ยังนำ เชลซี 3 แต้ม

หงษ์เก็บ 3 แต้มได้
เชลซีเก็บ 3 แต้มได้
ปืนเก็บ 3 แต้มได้
แมนยูเรา เก็บแค่แต้มเดียว  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ให้คำจำกัดความว่าแมนยูเรา ดวงไม่ดีครับ  ฮือๆ~
น่าจะได้ลูกโทษ น่าจะได้ฟาวล์ น่าจะได้ทุ่ม น่าจะได้เตะมุม ไม่ได้เลยซักอย่างเพราะ ร็อบ สไตล์ คนเดียวเลย
ก็ยังดีที่เสมอ 1-1  ยังนำ เชลซี 3 แต้ม

หงษ์เก็บ 3 แต้มได้
เชลซีเก็บ 3 แต้มได้
ปืนเก็บ 3 แต้มได้
แมนยูเรา เก็บแค่แต้มเดียว  (เหงื่อแตกพลั่ก)

เฮย อย่าอ้างความน่าจะ ไม่มีหรอกในเกมส์  กร๊าก
น่าจะได้ลูกโทษ
น่าจะยิงได้
โกล ไม่น่าจะเซฟ 5555

ถ้าทีมได้เปรียบ เราก็ว่านี่แหละทำมห้บอล น่าสนใจ

แมนยูน่าจะแพ้นะครับ
เตะกับเชลซีจะได้มันๆ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ใครมาว่าแมนยูน่าจะแพ้  โวย

ใช่ๆ  โวย ไม่น่าจะตีเสมอได้เลยนะเนี้ย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ผมเด็กผีนะ
แต่อยากเชียร์มันๆ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ผมหลับตอนแมนยูโดนยิง
แล้วตื่นอีกทีตอนที่แมนยูตีเสมอ

อาทิตย์หน้าออกจากบ้านไปดูบอลดีกว่า
ร้านอาหารเต็มแน่เลย สัปดาห์ที่แล้ว
เข้าไป 3 ร้าน เต็มซะ 2 เลยได้ดูแต่ครึ่งหลัง ฮือๆ~

ความรักอยู่ไหนน้าา....
นั่งลุ้นอยู่คนเดียวที่บ้านไอ้แอน มันก็ถามนะ ดูคนเดียวสนุกเหรอวะ

ทำไงได้ ก็ทั้งบ้าน มีดูบอลอยู่คนเดียว

(กับน้องเดือน ที่ไม่ได้ดู แต่ดันบอกว่าเชียร์แบล็คเบิร์น)

หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 392