หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 392

ผู้เขียน หัวข้อ: Update!!! คอบอลหลีก  (อ่าน 1480880 ครั้ง)
สตีฟ บู๊ต  กรี๊ดดดดด

รู้จักแต่ สตีฟ แมคมานามา  เอือม

รู้จักแต่ สตีฟ แมคมานามา  เอือม

ออยนี่ออกลูกมั่วบ่อยแฮะ

แมคอินทอช ต่างหาก  กร๊าก

แมคมานานมาน เว้ย ฮี่...

กร๊าก ถ้าพูดถึงนักบอลในทีมที่เชียร์ ี่เก๋าๆ ชอบๆ

ของผมก็ต้องนี่เลย แกสซ่า พอล แกสคอย
พี่อ้วนพริ้ว ครบเครื่อง ทั้งลากเลื้อย ยิงประตู หรือจะปั่นฟรีคิก  กรี๊ดดดดด
 กร๊าก   มีคนจับทางได้ตลอดเลย  เอือม

ตอนแรกจะพิมพ์ มาร์ค โอเวอร์มา กับ แมคมานามา
พอเห็น สตีฟ  ๆ กัน เลยสตีฟบ้าง เดี๋ยวตกเทรน  เกย์ออก

กร๊าก ถ้าพูดถึงนักบอลในทีมที่เชียร์ ี่เก๋าๆ ชอบๆ

ของผมก็ต้องนี่เลย แกสซ่า พอล แกสคอย
พี่อ้วนพริ้ว ครบเครื่อง ทั้งลากเลื้อย ยิงประตู หรือจะปั่นฟรีคิก  กรี๊ดดดดด

ไอ้อ้วนนี้บ้าด้วย ตอนนี้อยู่สถาน บำบัด
ผมชอบ มาราโดน่า
รู้ไหม เขาเคยติดต่อขอทดสอบฝีเท่ากะสเปอร์ด้วย กร๊าก
แต่ไก่ตาฟาง บอกเตี้ยไป ออสซี่ อาดิเลส แนะนำให้ไก่

ไม่ใช่บรูซครับ รุ่นๆ ตอนคันโตนาเล่นแหละ หน้ายาวๆ สูงๆ หน่อย ไม่ค่อยดัง
คนที่จะได้ยืนอยู่หน้าชไมเคิลมีไม่กี่คนหรอกนะ เซ็นเตอร์ คู่กับพัลลิสเตอร์
รู้สึกจะได้เล่นช่วงที่เบคส์ดังด้วยนะ แล้วก็หายไป

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
วอดเดิล 1 ในตำนานจุดโทษของอังกฤษ ใครไม่เชื่อโชคลางบ้าง นัดแรกๆผมยาวๆ พอไปตัดผมมา เตะโทษไม่เข้าตกรอบเลย
เคยอยู่นิวคาสเซิลด้วย  ลันล้า

กำลังโหลดข้อมูล .....
ไอ้อ้วนนี้บ้าด้วย ตอนนี้อยู่สถาน บำบัด
ผมชอบ มาราโดน่า
รู้ไหม เขาเคยติดต่อขอทดสอบฝีเท่ากะสเปอร์ด้วย กร๊าก
แต่ไก่ตาฟาง บอกเตี้ยไป ออสซี่ อาดิเลส แนะนำให้ไก่

ฮึ้ย อันนี้พึ่งรู้  กรี๊ดดดดด
ข่าวลือ ข่าวเล่าอ้าง นะ  คริคริ
แต่คงน่าเชื่อเหมือนกัน
เพราะก่อนนั้น มาราโดน่า ยังเป็นแค่ เยวชน โบค่าจูเนียร์ ก่อนมา บาซ่า

ไม่ใช่บรูซครับ รุ่นๆ ตอนคันโตนาเล่นแหละ หน้ายาวๆ สูงๆ หน่อย ไม่ค่อยดัง
คนที่จะได้ยืนอยู่หน้าชไมเคิลมีไม่กี่คนหรอกนะ เซ็นเตอร์ คู่กับพัลลิสเตอร์
รู้สึกจะได้เล่นช่วงที่เบคส์ดังด้วยนะ แล้วก็หายไป

ยอนเซ่น เดวิด เม นึกออกเท่านี้แฮะ
ถ้าไม่ใช่ น้าบู๊ต
แฟนผีเหมือนกัน เชียร์สมัยกิ๊กส์ยังละอ่อน ชอบมากๆเลย คนบ้าอะไรไม่เลี้ยงหนีกองหลัง แต่เลี้ยงเข้าหากองหลัง

แต่นักเตะในดวงใจเป็น ไกเซอร์ฟราน

ผมไม่ทันแฮะ  เศร้า

เพิ่งมารู้จักรูนี่ปีก่อนๆเอง  อืมมมมห์

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ยอห์นเซ่น ถูกต้องงงง ผมนึกไม่ออกจริงๆ นะ
แต่ชอบตอนที่ยืนเซ็นเตอร์กดดันคู่ต่อสู้

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
13/04/2008     แมนฯ ยูไนเต็ด พบ อาร์เซน่อล

13/04/2008     ลิเวอร์พูล พบ แบล็คเบิร์น

14/04/2008     เชลซี พบ วีแกน

เสาร์-อาทิตย์นี้ คงจะดุเดือดอีกครั้ง กับการพบกันในบอลพรีเมียร์ ของแมนยู เจอ ปืนใหญ่
ตอนนี้ทุกทีมต่าง เน้นการแข่งขันแบบนัดต่อนัด เพราะว่าแต่ละทีมคะแนนต่างกันไม่มาก และอย่างที่ว่า ลูกบอลกลม ๆ อะไรก็เกิดขึ้นได้ ปลื้ม

ตอนนี้เชลซีน่ากลัวสุดแล้วละ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 392