หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 392

ผู้เขียน หัวข้อ: Update!!! คอบอลหลีก  (อ่าน 1480876 ครั้ง)
ผมเด็กเอซีฮะ ปีศาจมอเตอร์ดำแดง  ฮี่ๆ

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
เด็กผีมาตั้งแต่ไหนแต่ไรแล้ว  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เด็กผีมาตั้งแต่ไหนแต่ไรแล้ว  กรี๊ดดดดด

ไม่เชื่อ ต้องพิสูจน์  เกย์ออก

อ๋อ

เด็กเปรตร ฮี่...

ต๊าย...เดี๊ยวกัดคอหลุดซะเลย  เกย์ออก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เด็กรุ่นใหม่ๆ เชียร์อยู่ไม่กี่ทีม
แมนยูฯ ลิเวอร์พูล มาดริด เชลซี
มันเก่งและมีผู้เล่นราคาแพงย้ายไปเยอะ และมีข่าวบ่อย  ฮิ้ววว

กำลังโหลดข้อมูล .....
ผมเชียร์ตั้งแต่จอร์จ เบส แล้วด้วย  ชิ

เอเชียร์อาร์เซ ตั้งแต่ cm ภาคแรก ภาคสองเลยครับ  กรี๊ดดดดด

เพราะทีมอื่น โดนพี่ๆ แย่งๆไปคุมทีมหมดแล้ว สมัยที่แบล๊คเบิร์นยังเทพ นิวเทพ แมนยูเทพ

เลยเอาวะ อาร์เซ

แล้วติดใจ แบ็คโฟร์ เอียนไรท์ ไอซ์เบิร์ก  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

รวมไปถึง ป้าเวงเกอร์ด้วย  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

เอเชียร์อาร์เซ ตั้งแต่ cm ภาคแรก ภาคสองเลยครับ  กรี๊ดดดดด

เพราะทีมอื่น โดนพี่ๆ แย่งๆไปคุมทีมหมดแล้ว สมัยที่แบล๊คเบิร์นยังเทพ นิวเทพ แมนยูเทพ

เลยเอาวะ อาร์เซ

แล้วติดใจ แบ็คโฟร์ เอียนไรท์ ไอซ์เบิร์ก  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

รวมไปถึง ป้าเวงเกอร์ด้วย  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

อีแหวง เกย์ออก

เเต่เจ้าป้านี่เก่งนะครับ

ย้ายมาคุม น่อน ตอนแรกยังว่าจะไหวรึ
ก่อนหน้านี้ รู้สึกจะคุม แกมปัส เ้อ้ก มาก่อน
มาตอนนี้ คงไม่ต้องสงสัยแล้ว  เจ๋ง
ป้า ต้องมาเจอกับ เฮียเครียด เสียดายย้ายไปคุมต่างแดนเสียแล้ว  ฮือๆ~

เเต่เจ้าป้านี่เก่งนะครับ

ย้ายมาคุม น่อน ตอนแรกยังว่าจะไหวรึ
ก่อนหน้านี้ รู้สึกจะคุม แกมปัส เ้อ้ก มาก่อน
มาตอนนี้ คงไม่ต้องสงสัยแล้ว  เจ๋ง

โมนาโก ก่อนไป แกรม ปัส ครับ
ตอนอยู่โมนาโก ผมชอบ ทีมนี้พอดี

เด็กไก้ จำ คริส ว้อดเดิ้ล ได้ไหม ผมชอบโคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เชียร์ผีตั้งแต่ไม่มีเบ็คส์ครับ ประมาณช่วงคันโตน่า
ตอนนั้นสนใจกิ๊ก เออร์วิน แคนเชลสกี้ พัลลิสเตอร์ อินซ์ สองพี่น้องเนวิลล์ยังไม่เกิดเลย

ผมลืมชื่อกองหลังอีกคนที่เป็นเซ็นเตอร์คู่กับพัลลิสเตอร์ไปแล้ว นึกเท่าไหร่ก็ไม่ออก เอือม

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
โมนาโก ก่อนไป แกรม ปัส ครับ
ตอนอยู่โมนาโก ผมชอบ ทีมนี้พอดี

เด็กไก้ จำ คริส ว้อดเดิ้ล ได้ไหม ผมชอบโคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ได้ครับพี่

เชียร์ผีตั้งแต่ไม่มีเบ็คส์ครับ ประมาณช่วงคันโตน่า
ตอนนั้นสนใจกิ๊ก เออร์วิน แคนเชลสกี้ พัลลิสเตอร์ อินซ์ สองพี่น้องเนวิลล์ยังไม่เกิดเลย

ผมลืมชื่อกองหลังอีกคนที่เป็นเซ็นเตอร์คู่กับพัลลิสเตอร์ไปแล้ว นึกเท่าไหร่ก็ไม่ออก เอือม

อีกคนใช่น้าบู๊ท รึเปล่าฮะ หรือคนละรุ่นกัน  งง
สตีฟ บู๊ต  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 392